O2 mini S khởi động nhưng ko dùng dc

vitdiesel456

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
2 Tháng hai 2007 lúc 09:10
các bác tiền bối ơi.Cứu em với.Máy em hôm qua khởi động lại thì nó chỉ dừng đến màn hình chờ khởi động đầu tiền(thông tin máy ) rùi đứng chết tắc ko nhúc nhíc...Em phải làm j bây h các bác.Nếu có fai sửa thì sửa ở đâu ah,mong các bác chỉ giáo giúp em với:(

2 Tháng hai 2007 lúc 23:43
các bác tiền bối ơi.Cứu em với.Máy em hôm qua khởi động lại thì nó chỉ dừng đến màn hình chờ khởi động đầu tiền(thông tin máy ) rùi đứng chết tắc ko nhúc nhíc...Em phải làm j bây h các bác.Nếu có fai sửa thì sửa ở đâu ah,mong các bác chỉ giáo giúp em với:(
Bác nhấn 2 nút trên đầu của máy (hình như là ghi âm+camera)+ soft reset nó hỏi thì nhấn send để hard reset. Nếu không được thì nhấtn 2 nút bên trái (trên+dưới volume) + reset để về bootloader để chạy lại rom (down rom trên diễn hay hay tìm trên net) cái đó thường chỉ chạy phần mềm lại là hết.

vitdiesel456

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2007 lúc 17:22
Bác nhấn 2 nút trên đầu của máy (hình như là ghi âm+camera)+ soft reset nó hỏi thì nhấn send để hard reset. Nếu không được thì nhấtn 2 nút bên trái (trên+dưới volume) + reset để về bootloader để chạy lại rom (down rom trên diễn hay hay tìm trên net) cái đó thường chỉ chạy phần mềm lại là hết.
cám ơn tiền bối nhưng em mới dùng PPC nên ko bít nhiều lắm .Cho em hỏi là máy em dùng dc WM 6 dc ko http://handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=44949&page=2 .
Nếu dc thì bác chỉ tận tình hộ em dc ko.Hoặc có trang web nào dạy cách up room thì bác send cho em dc ko ah.Thanks các tiền bối

vitdiesel456

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2007 lúc 16:32
Mong các bác giúp em với ,em ở nhà chán wwa' ko có cái j dùng .Ngứa tay wwa':(

gianghotc

Giang Hồ Tung Cánh
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 10:55
Trước em đã bị tình trạng một lần rồi khi khởi động cắm dây sync vào desktop để xạc vì chưa cài Active sync thì máy bị tình trạng như của bác sau đó rút dây ra máy chạy rầm rầm. Bác thử xem lại xem liệu có phải lúc bác khởi động bác kết nối dây sync không ( trường hợp desktop không cài Active sync) nếu không phải em nghĩ bác up rom mới là OK đấy.:rolleyes:

bluetooth

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng hai 2007 lúc 00:22
Up lên WM 6.0 Crossbow đi bạn , chạy ầm ầm.

vitdiesel456

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2007 lúc 02:53
cam on ban ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào các mod,
Em nhờ các mod xử lý giúp em Winner @tongkien không giao dịch tại topic này ạ
https://www.handheld.com.vn/threads...g-nokia-sharp-23h00-30-9.501111/#post-3708048
Em cảm ơn các mod. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday