O2 mini : xin hỏi các bác cách quản lý, backup contact, mail từ computer ..

Đại loại là nếu mình muốn chỉnh sửa (thêm, bớt) các thông tin về mọi người trong mục "Contacts" của O2 từ máy tính thì có được không hả các bác ? (nếu làm luôn trên O2 cũng được như chậm)
Hơn nữa, mình muốn backup lại đống contacts này vào máy tính, để lần sau cài lại máy lôi ra cho đỡ mất công nhập liệu lại, hoặc là backup toàn bộ mail (inbox, outbox, sent, ....) vào máy tính rồi nhập lại lúc cài lại
Liệu có soft nào giúp làm đc cái này ko hả các bác ? Em cũng chỉ dùng ActiveSync để kết nối O2 và máy tính thì ko thấy có các chức năng này
Mới dùng O2, mong các bác chỉ bảo, thanks :)

icecandle

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Được cháu ạ, cháu cứ chỉnh sửa trên PC rồi sync là nó sẽ tự đổi với PPC. Nếu cháu dùng Outlook thì không cần phải backup contacts, hay các dữ liệu PIM khác vì nếu có mất ở PPC thì sync với PC nó sẽ copy lại toàn bộ cho, nếu mất ở PC thì sync nó sẽ copy lại từ PPC cho.

Activesync có đấy mò thêm đi. Không thì mời bác một cốc cafe nha.

Được cháu ạ, cháu cứ chỉnh sửa trên PC rồi sync là nó sẽ tự đổi với PPC. Nếu cháu dùng Outlook thì không cần phải backup contacts, hay các dữ liệu PIM khác vì nếu có mất ở PPC thì sync với PC nó sẽ copy lại toàn bộ cho, nếu mất ở PC thì sync nó sẽ copy lại từ PPC cho.

Activesync có đấy mò thêm đi. Không thì mời bác một cốc cafe nha.
Mày cứ liệu liệu đấy
Dạo này chỉ ở nhà với bố mẹ thôi à, tối nay 2 thằng kia qua nhà tao ăn, mày rỗi thì qua
Nhưng mà chỉ dùng luôn cái ActiveSync thôi à ? ko cần cái khác ? tao muốn chỉnh sửa thêm bớt thông tin cho contacts thì vào mục nào nhỉ ? tìm ko thấy

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday