O2 Neo bị treo

2 Tháng năm 2007 lúc 13:33
:eek: O2 Neo của em ko bít đang yên đang lành ko đụng ko đậy gì cả sáng dậy thấy em nó bị treo ở màn hình đồng hồ của soft Clock gì đó ,cái em soft reset lại thấy nó đứng im ngay tại màn hình HTC và báo cấu hình máy ,sau đó ko nhúc nhích lun ,máy em xài nửa năm rồi và trước đó chưa gặp trục trặc gì ,vì con này em xách tay về nên giờ ko biết sửa ở chổ nào lun,vì mang ra các tiệm bình thường người ta bảo ko biết sửa ,em đã hard reset thậm chí tháo pin bỏ 1 ngày gắn lại nó vẫn thế ,các bác tư vấn em cách sữa hoặc chỗ sửa với

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng năm 2007 lúc 15:57
có lẽ up thử Rom thôi. Nếu hiện tượng đơ ở màn hình Qtek hay Windows Moblie thì có thể khắc phục được, Nếu về BL thì có vẻ nghiêm trọng hơn.
Dòng này uprom chú ý là dòng G4 hay G3 nhé. Nếu up sai là đi máy đó

3 Tháng năm 2007 lúc 03:39
Chắc mai em mang qua Y5 nhờ tư vấn mới được,cám ơn các bác :D Uprom em ko rành lém ,nhưng em toàn mang ra cửa hàng nó cài giùm hok ,tự nhiên hum rày thix có tiếng việt nên nhờ cài tiếng VIệt 1 tháng nay,ai dè đứt bóng cầu trời em ko bị gì ,em nghi nó thuộc trường hợp Nếu về BL thì có vẻ nghiêm trọng hơn,như bác nói rồi T_T

hutruc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 16:51
:eek: O2 Neo của em ko bít đang yên đang lành ko đụng ko đậy gì cả sáng dậy thấy em nó bị treo ở màn hình đồng hồ của soft Clock gì đó ,cái em soft reset lại thấy nó đứng im ngay tại màn hình HTC và báo cấu hình máy ,sau đó ko nhúc nhích lun ,máy em xài nửa năm rồi và trước đó chưa gặp trục trặc gì ,vì con này em xách tay về nên giờ ko biết sửa ở chổ nào lun,vì mang ra các tiệm bình thường người ta bảo ko biết sửa ,em đã hard reset thậm chí tháo pin bỏ 1 ngày gắn lại nó vẫn thế ,các bác tư vấn em cách sữa hoặc chỗ sửa với
Hơi quê một chút, nhưng bác cho hỏi cách hard reset cho o2 Neo là như thế nào ạ, e bị chúng nó đặt pass, bi chừ chẳng thể nào phá được! Hic! Help me!!!!

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 20:01
* Hardreset: Voice dial + Camera + Softreset, thả softreset ra trước và giữ nguyên 2 phím kia cho đến khi màn hình hiện lên xác nhận. Bấm phím "Send" để xác nhận việc hardreset. (Phím Send là phím Call)
* Bootloader: Voice dial + Camera + Softreset giữ cho đến khi màn hình hiện lên 3 vạch màu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ống kính này có khả năng chống chịu thời tiết, nước và bụi bẩn, nhờ cấu trúc có 8 chi tiết khóa kín khác nhau.

Hãng máy ảnh Pentax vừa chính thức giới thiệu dòng ống kính thế hệ mới FA* 50mm F/1.4. Ngôi sao (*) trong tê ...
Lazada Vietnam Master card on Monday