O2 Neo mat phan tra cuu so dt trong giao dien goi

16 Tháng sáu 2007 lúc 15:29
Cái O2 Neo của mình thường khi bấm nút xanh gọi thì trên giao diện phía trái trên cùng bấm số nó luôn hiện cái bảng dò số ra tên người lưu trong danh bạ để thuận tiện trong việc tìm. hôm bữa ngồi vọc cái fa62n mềm virus Trend mobile thế là bị treo đứng máy, soft-reset nó cứ vào tới màn hình xanh khởi động là đứng luôn=>hard-reset mới hết. Thế là lần này cậu ta mất luôn fan tra cứu huhuhu....bây giờ ngồi tìm registry để bật lên mà mò hoài không được. Có anh em nào biết chỗ này chỉ giáo để em đây set-up nó lên. Cám ơn các bro nhiều nhiều .......

rockone1909

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng sáu 2007 lúc 16:26
có thể là bạn chưa kích hoạt chức năg smart dialing trong phone rồi, bấm gọi rồi khì hiện len giao diện bạn chọn phone option xem có smart dialing không, nếu không có thì bạn phải cài thêm vào đấy

16 Tháng sáu 2007 lúc 22:49
Mình đã thử nhưng bó tay. Trưa nay mình vừa cài thêm cái sim manager va O2plus thế là cái máy bây giờ không nghe không nói chuyện được nữa! Chỉnh hoài mà không được nên mình remove 2 thằng đó ra và soft-reset. Máy treo lơ lửng huhuhu....Thế là lấy thẻ nhớ ra làm lại nhưng vẫn "u như cỹ". Buộc lòng fải hard-reset. Tưởng là bình thường lại nhưng lại không thay đổi. Chỉ có cái tra tên trong danh bạ thì có lại nhưng không nghe không nói được gì khi co điện thoại tới và gọi đi. Nhưng cắm tay nghe vào thì nghe và nói chuyện được. Chẳg lẽ mỗi lần có điện thoại lại fải cắm tay nghe vào. Anh em nào đã từng bị tình trạng này chỉ giáo dùm em huhuhu.....ó mà như vậy hoài chắc làm cục chắn giấy thật quá !!!!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday