O2 stealth bị treo

haila

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng một 2007 lúc 22:03
con o2 stealth của mình sau một lần soft reset thì bị treo màn hình chỉ có chữ o2 trên nền xanh không thể làm gì đựoc.
Sau một hồi phát hiện ra rằng cứ gắn sim (còn tốt) vào là bị treo. Không gắn sim thì windows khời động bình thừong.
vậy xin hỏi các huynh đệ bệnh này là bệnh gì?

13 Tháng một 2007 lúc 21:45
Thì bạn đừng bỏ sim vào, khi máy vào Win rồi thì bạn tiến hành uprom nhé, mình cũng vừa uprom xong cho stealth của mình, bản 061019, hình như có bản mới rồi đấy bạn. Uprom thằng này cực kỳ đơn giản, cứ chạy trên máy tính là nó tự làm trên máy bạn hết, nhưng đòi hỏi Stealth bạn trên 50% Pin bạn nhé. thân, chúc vui.

haila

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
14 Tháng một 2007 lúc 22:38
Thử up Rom mới xem, mình nghĩ nó cũng gần tương tư với bệnh của Antom trước đây thôi. Bản rom mới của thằng này, bạn Seach trên diẽn đàn nhé. Chúc vui!!!
Mình đã up rom (bản mới nhất trên seeo2.com) thành công. Tuy nhiên cái bịnh cũ treo máy khi soft reset vẫn tái phát. Bây giờ làm gí ta???
cám ơn tất cả các bạn.

nghiadao

TRÙM M.O.D.E.R.A.T.O.R
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng một 2007 lúc 18:15
bạn có chắc là sim bạn còn tốt không ? đừng nghĩ là bạn bỏ nó vào một cái dt bình thường là biết, bỏ sim đó vào một cái ppc phone khác xem. mình đã từng bị với con M600 cuối cùng là tại cái sim

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday