o2 stealth cần giúp đỡ

ca'c ba'c cho em hoi o2 stealth ko nhắn tin được bằng bàn phím hả? các bác có chương trình để nhắn tin bằng bàn phím ko? cho cháu với. o2 steal có bàn phím mà ko nhắn tin được thì uổng wa.

bác nói rõ lại đi, máy có bàn phím mà ko nhấn tin được là thật vô lý, hay là bác muốn bàn phím nhắn tin có dấu.

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác nói rõ lại đi, máy có bàn phím mà ko nhấn tin được là thật vô lý, hay là bác muốn bàn phím nhắn tin có dấu.
Chắc bác chưa xài wa Steath nên mới nói thế, cầm thử đi rùi bit, tuy nó có bàn phím, nhưng chỉ co phím số để gọi dt, ko có phím ký tự thì làm sao nhắn tin :D

reflection82

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hĩ hĩ , mai em đi mua điện thoại ( nhưng mà là cái bình thường ... tầm trên 2tr thui ) em phải tìm của hàng nào to để nghía cái đtiện thoại mà các bác đang bán tán xem nó mặt tròn , mặt méo ra sao :rolleyes: hihi xấu hổ quá , giống quê một cục nghê ......

ayun

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác Ngoc Tuan là ai vậy có ai biết bác ấy ko?
Bạn tìm trong DANH SACH BAN QUẢN TRỊ là thấy đấy
Mà bạn post trùng topic dễ bị cảnh cáo lắm đấy

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bạn chon eZiText trong phan chon loai nhập liệu(hình cái bàm phím ở cuối màn hinh nhé), tuy nhien nó nhảy chữ chậm lắm , mình không đủ kiên nhẫn để dùng kiểu này, chúc bạn thành công.

SamsungD720

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bạn chon eZiText trong phan chon loai nhập liệu(hình cái bàm phím ở cuối màn hinh nhé), tuy nhien nó nhảy chữ chậm lắm , mình không đủ kiên nhẫn để dùng kiểu này, chúc bạn thành công.
ĐÚng như bác này hướng dẫn lun nhưng bạn phải down bản ROM mới cho Stealth (trên seo2.com) về UP Rom lại thì mới có thể nhắn tin bằng bàn phím được, bàn phím của Stealth rất chậm nên tốt nhất bác chọt cho nhanh.
Chúc bác thành công :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Hãy cùng tìm hiểu những thông tin mới nhất về loạt máy ảnh chuyên nghiệp giá lại phù hợp dành cho người bắt đầu chơi máy ảnh cùng tìm hiểu qua bài viết này bạn nhé. Cho bạn những thông tin mới nhất về loạt máy ảnh chuyên nghiệp nên chọn cho người mới ...
Lazada Vietnam Master card on Monday