O2 Stealth ,O2 Neo ,O2 ATOM ,O2 ATOM EXEC nên mua cái nào đây???

7 Tháng sáu 2007 lúc 00:33
Hiện nay khả năng tài chính $$ của mình vừa đủ để mua 1 trong các loại O2 Stealth ,O2 Neo ,O2 ATOM ,O2 ATOM EXEC. Nhưng do chưa xài wa, trước đây chỉ mới xài wa O2 mini Pro. . Mình mua chủ yếu để nghe nhạc hay, xem phim rõ, và chơi Game thoi:D .Mong các bạn tư vần hộ mình nên mua loại nào trong 4 loại trên (O2 Stealth ,O2 Neo ,O2 ATOM ,O2 ATOM EXEC) để đáp ứng nhu cầu cao nhất. Cám ơn nhiều.:)

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 05:59
Tốc độ chip và Rom lớn hơn mấy loại còn lại, ngoài ra Atom Exec là loại ít nhược điểm hơn các loại kia. Nếu chỉ chọn 1 trong 4 loại thì Atom Exec là lựa chọn tối ưu rồi.

daotoan3Ihut

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
7 Tháng sáu 2007 lúc 13:09
Thế còn theo các ban thi O2 ATOM EXEC và O2 mini Pro, thì cái nào ngon hơn nhĩ ? Ít khuyết điểm hơn nhĩ?
em thấy nếu so sánh về cả tính năng và giá thì mini pro là ngon hơn hẳn rồi:D,mặc dù chíp chỉ 200Mhz nhưng em dùng rất ngon và chạy rất ổn định nữa.k biết em có nói sai gì k:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tìm đại lý Balo - Túi xách thời trang toàn quốc

Công ty TNHH Panna8 - thương hiệu TBWIN (14 năm có mặt ở thị trường) đang mở rộng kênh phân phối sản phẩm trên toàn quốc. Với sản phẩm thiết kế độc đáo, bắt mắt, công ty Panna8 có xưởng sản xuất, không ...
Lazada Vietnam Master card on Monday