O2 Trion

X_RED

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng bảy 2007 lúc 11:44
Bác nào biết hay đã từng dùng con O2 Trion có thể cho em xin chút ý kiến đánh giá về con máy này không. Em đã tìm kiếm mãi trên diễn đàn mà không thấy bài nào. Thanks các bac nhiều!

kukingkong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng bảy 2007 lúc 12:55
Trion thuộc dòng Hermes, có nhiều tên, tôi đang dùng con này, tên là TyTN.

Điểm cộng: Tốc độ nhanh (chip 400Mz), tự unlock ko bị hư, cài nhiều phần mềm chạy vẫn nhanh, chưa bị lỗi lệch màn hình (8 tháng rồi).

Điểm trừ: màn hình chỉ 65k màu, camera tệ (cái này chắc nhiều dòng PPC bị), pin có vẻ xuống, ko có chức năng khóa toàn bộ bàn phím (bực nhất, dù cài soft lock vẫn bị cấn phím cứng bật lên).

Nói chung là khá hài lòng. Hay đấy bác.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng bảy 2007 lúc 13:01
Bác nào biết hay đã từng dùng con O2 Trion có thể cho em xin chút ý kiến đánh giá về con máy này không. Em đã tìm kiếm mãi trên diễn đàn mà không thấy bài nào. Thanks các bac nhiều!
1 điểm em ghét nhất ở thằng này là dùng tai nghe qua cổng USB, hơn nữa USB phải có adapter, rất bất tiện, muốn sạc hay sync lại phải tháo cái cable chữ Y ra, còn lại dùng khá ngon.

28 Tháng bảy 2007 lúc 16:32
Em sài 8525 có chút bực mình là Stylus lấy ra/cất vào rất khó khăn đến nỗi tróc sơn vỏ máy ngáy chỗ nhét bút vào, ngoài ra lâu lâu màn hình bị đơ.

X_RED

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng bảy 2007 lúc 19:21
Cám ơn các bác. Còn con máy này Dell Axim x51 , có bác nào biết chỉ dùm em luôn.

Chả là em đang nghiên cứu để mua 1 con PPC dùng. Ít tiền nên chỉ mua được hàng 2nd.
Nếu có thể các bác tư vấn cho em cả cái giá luôn với. Thanks các bác
Em cũng thích con O2 Exec, cơ mà nó to quá! Con này thì có nhiều bài viết rồi nên không hỏi các bác nữa.
Nếu so sánh 3 con này hàng 2nd thì nên dùng con nào ạ?

28 Tháng bảy 2007 lúc 19:36
Cám ơn các bác. Còn con máy này Dell Axim x51 , có bác nào biết chỉ dùm em luôn.

Chả là em đang nghiên cứu để mua 1 con PPC dùng. Ít tiền nên chỉ mua được hàng 2nd.
Nếu có thể các bác tư vấn cho em cả cái giá luôn với. Thanks các bác
Em cũng thích con O2 Exec, cơ mà nó to quá! Con này thì có nhiều bài viết rồi nên không hỏi các bác nữa.
Nếu so sánh 3 con này hàng 2nd thì nên dùng con nào ạ?
Axim đâu có phone đâu bác. Thiệt tình mà nói thì trion không qua nổi exec nếu bác không ngại sự "quá khổ" của nó. Dù sao 2 con vẫn có ưu nhược điểm riêng, tùy theo nhu cầu bác chớ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday