O2 XDA mất nguồn...

chao2002vn

NHẬP HỘI
Cho e hỏi các anh chị về nguồn của con O2 XDA...đang dùng, e chuyển wa cái Ngage vài ngày, khi quay lại...con O2 ko lên nguồn,cắm cả cái co^/c vào cũng ko charg được...hix..đem ra tiệm sửa...chị bán hàng báo giá là 800k...hix...giá cắt cổ lun ah...có anh chị nào bít chổ sữa re rẻ chỉ cho thằng e szinh vzien này vzới..thanks(ko bít Y5cafe có sửa ko ta...)

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Die pin rồi bạn ơi. Mua pin mới đi. 1200mAh khoảng 300K, 1400 mAh khoảng 450K. Xin chia buồn. Mình cũng đã từng bị :(

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thử kick lại pin xem có được không nhé.

chao2002vn

NHẬP HỘI
cúi cùng thì con O2 cũng lên nguồn...nhưng mà bi jờ thì màn hình nó bị rung liên tục, mờ, không thấy gì cả...anh Trí(Y5 cafe) chì lên 1035 Trần Hưng Đạo,cty TÂn á Long...ko bít là sửa có rẻ ko...e run wá.. lỡ ko đủ tiền sửa thì hộc máu... :((

CongNT

GÂY DỰNG
NDKhanh said:
Die pin rồi bạn ơi. Mua pin mới đi. 1200mAh khoảng 300K, 1400 mAh khoảng 450K. Xin chia buồn. Mình cũng đã từng bị :(

Bác ơi bác mua bin ở đâu rẻ vậy, em ở Hà Nội, bác có biết chỗ nào thì chỉ cho em với, chứ em lên mạng xem qua 1 số trang web thì bán mắc quá, toàn 100$ bin 1200mAh

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@hanhpn: Kích Pin ntn thế hả bác??? Mình hiện giờ vẫn còn 1 cục nằm ngay đơ ở nhà. Cắm vô xạc đa năng 3 ngày, 3 đêm rồi mà vẫn thế... Mát lạnh... :D
@CongNT: ra MobiZone 14 Lý Nam Đế. Chỗ ông béo :D

ChauNC

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NDKhanh said:
@hanhpn: Kích Pin ntn thế hả bác??? Mình hiện giờ vẫn còn 1 cục nằm ngay đơ ở nhà. Cắm vô xạc đa năng 3 ngày, 3 đêm rồi mà vẫn thế... Mát lạnh... :D
@CongNT: ra MobiZone 14 Lý Nam Đế. Chỗ ông béo :D
Kích pin không phải là xạc 3 ngày 3 đêm như luyện linh đan thế! Có khi "luyện" kiểu này pin cũng thành "linh đan" rồi cũng nên! Kích pin là biện pháp dùng khi pin để lâu ngày, phóng hết điện dẫn đến hiện tượng xạc pin không vào điện. Bạn đem ra hàng điện thoại bảo nó kích cho, mất nhiều lắm là 5.000đ thôi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.