O2 XDA Thailand ?????????

Các thớt khác của fgc_vn

fgc_vn

GẮN KẾT
Cám ơn các bác nhiều lắm.
@nghiemhung,nghaiha: Các bác có biết ở Thái có bán đồ "luộc" như ở VN không hả bác, ý em muốn nói là bị tráo ruột, thay bằng đồ dỏm ý mà. Nếu mua trúng những thứ này thì ý ẹ lắm. Các bác cho tí kinh nghiệm ạ.

ZeroCool09

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hay quá, cuối tháng em cũng định đi. bác nghiemhung và bác nghaiha có biết chỗ nào bán link kiện máy tính không ? em định thửa mấy cái về nâng cấp con PC ở nhà, cũng lang thang chỗ PPC luôn nếu kiếm được con ngon ngon thì hay quá.
Em đi tầm 28/04, không biết dạo đấy bác nghaiha có bận không nhỉ ? nếu bác dành được chút thời gian thì hay quá :)

Phạm Xuân Tùng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
fgc_vn said:
Cám ơn các bác nhiều lắm.
@nghiemhung,nghaiha: Các bác có biết ở Thái có bán đồ "luộc" như ở VN không hả bác, ý em muốn nói là bị tráo ruột, thay bằng đồ dỏm ý mà. Nếu mua trúng những thứ này thì ý ẹ lắm. Các bác cho tí kinh nghiệm ạ.

Đối với đồ secondhand: làm gì mà không có :), đồ luộc, nói thách... không thiếu gì cả, chẳng khác ở VN. Tất nhiên vẫn mua được đồ hời nếu có kinh nghiệm xem máy; biết rõ giá và biết trả giá :D. Nói chung nên cẩn thận. Chúc may mắn kiếm được 1 em kha khá nhé

nghaiha

http://tocky.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ZeroCool09 said:
Em đi tầm 28/04, không biết dạo đấy bác nghaiha có bận không nhỉ ? nếu bác dành được chút thời gian thì hay quá :)

sorry, khong go duoc tieng Viet vi dang o tren lab. download ve thi ngai qua

Dip do em bat dau thi dang thi, nhung gio cung chua co lich thi nen cung chang biet roi hay khong nua

Neu mua linh kien may tinh thi cu Zeer thoi bac a. Em cho bac cai link cua no roi day

HamDzui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Unikey cua em co van de... nen ko danh TV duoc

E hoi cobac nao o Songkla chua? Cho do co gi dang de mua ko vay?

Thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...