O22 - Giúp tôi với

BaKien

GÂY DỰNG
Có bác nào dùng O22 WM2003SE version 2.06WWE và radio stack 1.18 thì làm ơn chụp hộ cái hình của Device Information rồi post lên đây hoặc send cho em với. Xin cảm ơn các bác trước.

butbi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
BaKien said:
Có bác nào dùng O22 WM2003SE version 2.06WWE và radio stack 1.18 thì làm ơn chụp hộ cái hình của Device Information rồi post lên đây hoặc send cho em với. Xin cảm ơn các bác trước.

Đây này bác. Bác định khám bệnh gi?

Attachments

30.1 KB · Đọc: 32
    32.4 KB · Đọc: 31

butbi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
butbi said:
Đây này bác. Bác định khám bệnh gi?
Tiếp tục.................................. Con cái call duration thì thôi...)

Attachments

32.4 KB · Đọc: 26
    24.9 KB · Đọc: 26

BaKien

GÂY DỰNG
Cảm ơn butbi nhiều nhiều. Tôi chỉ muốn cho thằng cu em nó xem thôi vì nó không tin là O22 có thể up rom được mà tôi thì lại ngại up quá. Máy tôi dùng 1.72.00WWE.

Cảm ơn bác một lần nữa!

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
BaKien said:
Cảm ơn butbi nhiều nhiều. Tôi chỉ muốn cho thằng cu em nó xem thôi vì nó không tin là O22 có thể up rom được mà tôi thì lại ngại up quá. Máy tôi dùng 1.72.00WWE.

Cảm ơn bác một lần nữa!

Thế thì bác giải thích cho thằng Cu xanh mặt luôn là không những up rom được mà còn "nấu rom" được nữa.

Hình này là sự thay đổi cho nhằm giúp máy phát huy năng lực: ROM 1.06. Radio: 1.17

potterduc

Khủng bố Binladen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác tớ vẫn hứng cho em xin cái radio version 1.17 bản exe với , đang xài 1.18 mà chuối ko thể tả ...:(

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
potterduc said:
bác tớ vẫn hứng cho em xin cái radio version 1.17 bản exe với , đang xài 1.18 mà chuối ko thể tả ...:(

Mình có bản Radio dạng Radio_.nbf, không phải .exe. Bạn tải file này về rồi bỏ vào bản rom (thay cho cái 1.18 kia). Còn file .exe thì mình chưa biết. Nếu bạn muốn thì mình gởi file Radio_.nbf cho, nhưng nếu vậy thì bạn phải hard reset đó.

BaKien

GÂY DỰNG
tovanhung said:
Thế thì bác giải thích cho thằng Cu xanh mặt luôn là không những up rom được mà còn "nấu rom" được nữa.

Cảm ơn bác tovanhung, thế này thì thằng cu ay phải sợ vãi ... ra rồi. Có điều nó lại không phải là thành viên của HHVN mới đau chứ, nếu không thì tôi đã không phải phiền các bác như thế này!

Dù sao thì tôi cũng sẽ cố gắng làm cho mắt em nó to ra thêm một tí.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt