O2i bị bệnh càn các chuyên gia tư vấn

binhxd

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng ba 2007 lúc 10:33
Tôi đang dùng O2i hiện nay rất hay bị hiện tượng bị treo máy từ khoảng 1h sáng đến 10h30 sáng. Trong khoảng thời gian này máy không nhập pass được. Sau đó thì máy lại dùng ngon lành. Tôi đã HR và UP lại ROM rồi nhưng vẫn không cải thiện đuợc. Bệnh này mói gặp từ khi cái thẻ nhớ đang dùng tựu nhiên mất sạch dữ liệu. tôi đẫ đổi thẻ mói nhung lại bị mất (Tổng cộng bị 03 lần mất dữ liệu rồi). Bản ROM của tôi lấy trên 4R để up nhung không thấy đạt đựoc Radio 1.04 chi thấy là 1.00 (bản 1.11.162).
Rất mong các anh em trên diễn đãn tìm cách giúp đõ. Xin cám ơn nhiều. Hiện nay tôi đang ở Hà Nội

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng ba 2007 lúc 11:31
Bản Rom 1.11.162 chỉ có Radio là 1.00 thôi bác ạ. Muốn có Radio 1.04 thì bác up riêng cái radio thôi. Em có cái Rom do em cook (v.1.11.171) thấy một vài bác xài và review thấy cũng ổn. BÁc cần thì em gửi tặng bác.

kythuat

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng ba 2007 lúc 17:59
Bản Rom 1.11.162 chỉ có Radio là 1.00 thôi bác ạ. Muốn có Radio 1.04 thì bác up riêng cái radio thôi. Em có cái Rom do em cook (v.1.11.171) thấy một vài bác xài và review thấy cũng ổn. BÁc cần thì em gửi tặng bác.
Bác up lên cho anh em xài với, chứ dùng cái down ở trang O2 về ghét có cái O2 Active,...
Thank bác nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday