O2i cứu em với các bác ơi!!!!

1 Tháng hai 2007 lúc 14:30
các bác ơi cứu em với. hôm nay con o2i của em bị dở chứng mất rồi.
sự việc là như thế này: con o2i của em sáng nay đang dùng bình thường, bông nhiên đến trưa khi bật lên thì hiện tượng lạ xảy ra( trong vòng khoảng 3 tiếng em không động gì đến nó) em bật lên thì màn hình bình thường nhưng khi chọt bút vào thì không thấy có tác dụng gì, em cứ nghĩ là máy bị treo nên chọt bút vào lỗ để soft reset lại nhưng khi máy bật lên rồi cũng vẫn thế, em làm 2,3 lần nhưng cũng không có gì thay đổi, em mới ấn thử vào phím gọi điện trên thân máy thì thấy vào bình thường, thử với các phím chức năng khác cũng vẫn ngon lành chứ không việc gì, lúc này mói biết hóa ra không phải máy bị treo. tuy vậy màn hình vẫn trơra không có phản ứng gì cả. lúc này em mới Hard reset lai máy nhưng tình hình còn thảm hại hơn. máy chỉ vào được đến phần yêu cầu Screen rồi dừng lại ở đó luôn vì màn hình vẫn không có tác dụng gì khi chọt bút vào.
em không biết nó bị làm sao nên mong các bác giúp đỡ. chag biết có phải nó bị toi cảm ứng không nữa, nó mà bị thế thật thì toi em mất. tết đến nơi rồi. hu...hu...

1 Tháng hai 2007 lúc 14:43
Toi cảm ứng rùi chứ còn gì nữa! Bi giờ thay cảm ứng cũng dễ dàng mà bác, giá cả thì cũng cạnh tranh lắm!
thế thì chết em rồi, sinh viên nghèo lại sắp tết rồi. thay cảm ứng thì mất khoảng bao nhiêu hả bác? cảm ứng thì có mấy loại? loại nào là tốt hả bác? bác biết chỗ nào thay đảm bảo không bảo em với.

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2007 lúc 15:20
các bác ơi cứu em với. hôm nay con o2i của em bị dở chứng mất rồi.
sự việc là như thế này: con o2i của em sáng nay đang dùng bình thường, bông nhiên đến trưa khi bật lên thì hiện tượng lạ xảy ra( trong vòng khoảng 3 tiếng em không động gì đến nó) em bật lên thì màn hình bình thường nhưng khi chọt bút vào thì không thấy có tác dụng gì, em cứ nghĩ là máy bị treo nên chọt bút vào lỗ để soft reset lại nhưng khi máy bật lên rồi cũng vẫn thế, em làm 2,3 lần nhưng cũng không có gì thay đổi, em mới ấn thử vào phím gọi điện trên thân máy thì thấy vào bình thường, thử với các phím chức năng khác cũng vẫn ngon lành chứ không việc gì, lúc này mói biết hóa ra không phải máy bị treo. tuy vậy màn hình vẫn trơra không có phản ứng gì cả. lúc này em mới Hard reset lai máy nhưng tình hình còn thảm hại hơn. máy chỉ vào được đến phần yêu cầu Screen rồi dừng lại ở đó luôn vì màn hình vẫn không có tác dụng gì khi chọt bút vào.
em không biết nó bị làm sao nên mong các bác giúp đỡ. chag biết có phải nó bị toi cảm ứng không nữa, nó mà bị thế thật thì toi em mất. tết đến nơi rồi. hu...hu...
bác kiểm tra nó có bị hết pin không nhé, nếu hết pin phải dùng cục xạc zin mà cắm vô thì mới được, xạc tàu nó không lên đâu. có thể hết pin nên nó chạy một tý là tắt.

1 Tháng hai 2007 lúc 17:40
:) rất hân hạnh đc phuc vụ bạn :)

thay cảm ứng với giá 200.000vnd (loại tốt đó bạn ạ)

địa chỉ: 275 Khâm Thiên _ Hà Nội

Gặp Phương Anh

đt:5130047 mobile:0907806688
a` bác ở ngay Khâm Thiên à, may quá em ở ngõ Thổ Quan, có gi em mang ra bác giúp em may có bác gần đay rồi, có gì em sẽ ra hỏi bác.
nhưng máy em vẫn còn bảo hành. để em đem ra hỏi chúng nó đã, không biết chết cảm úng thì chúng nó có thay cho mình không nhỉ

1 Tháng hai 2007 lúc 17:52
:) rất hân hạnh đc phuc vụ bạn :)

thay cảm ứng với giá 200.000vnd (loại tốt đó bạn ạ)

địa chỉ: 275 Khâm Thiên _ Hà Nội

Gặp Phương Anh

đt:5130047 mobile:0907806688
a` bác kia ở ngay Khâm Thiên à, may quá em ở ngõ Thổ Quan, có gi em mang ra bác giúp em may có bác gần đay rồi, có gì em sẽ ra hỏi bác. nhung máy em vẫn còn bảo hành, liệu chất cảm ứng thì nó có thay cho mình không nhỉ

2 Tháng hai 2007 lúc 14:12
ve` nguyên tắc bảo hành máy thì ko bao giờ bảo hành màn hình+cảm ứng

:D nhưng bạn cư thư mang ra chỗ mua máy đi................biết đâu:p

còn ko thì mang qua hàng xóm này giúp cho:p :p :p :p
cám ơn bác nhưng con máy của em lại được rồi, chẳng hiểu sao vừa xong thôi, em bật máy lên ấn vào phần yêu cầu screen máy nó lại nhận cảm ứng rồi, trong khi hôm qua ko tài nào làm ăn gì được, nào là khởi động lại, tháo pin ra, cũng chẳng ăn thua gì, nhưng giờ lại phải cài lại chương trình vì hard reset máy rồi mệt quá, chẳng hiểu tại sao có phải do lỏng cảm ứng không hả các bác. nhưng em cũng chảng chọc chạch gì cả, đang tự nhiên dở chứng, rồi cứ để máy ở phần screen sau khi hard reset máy một ngày, giờ lại tự nhiên được. bó tay

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thấy phía trước bên phải của MBP có một vệt đen nhỏ, các bác cho em hỏi đây có phải cổng thu nhận tín hiệu hồng ngoại không hay là gì ạ, nếu là cổng hồng ngoại thì dùng điều khiển nào để dùng được ạ, tks các bác

...
Lazada Vietnam Master card on Monday