O2i Error - Giup voi!!!

NghienPDA

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cac bac giup minh mot chut. Minh xai O2i, truoc cai XCPUScalar de quan ly toc do con processor nhung no hay bi treo. Gio vua remove no di nhung moi lan bat man hinh len may deu hien "NOTIFICATION ERROR: Cannot execute XCPUScalar.exe"? Cam on cac bac truoc nha.

DAng Quoc Minh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bạn thử soft-reset lại xem sao? có thễ chưa remove hòan chỉnh đc, xem fần windows/startp có link chạy chtrình XCPUScalar kg?xóa đi. m chỉ biết tới đó, còn đúng or kg để mấy mod chỉnh lại?

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn nên kiểm tra lại trong systems, phải tự xóa thôi chứ để máy remove không mất được chú này đâu. Nếu máy bạn có cài memmaid thì scan thử xem, Xcale vẫn còn chạy đó. Xoá nó đi là được.

ngoclam_dj

NHẬP HỘI
NghienPDA said:
Cac bac giup minh mot chut. Minh xai O2i, truoc cai XCPUScalar de quan ly toc do con processor nhung no hay bi treo. Gio vua remove no di nhung moi lan bat man hinh len may deu hien "NOTIFICATION ERROR: Cannot execute XCPUScalar.exe"? Cam on cac bac truoc nha.

Pac' cho em hoi con 0IIi cua pac mua o dau vay. nghe noi o VN chua co dung khong. con nay` gia' may' ngan` $ vay. em dang muon dung` con nay`

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
O2i đã có bán ở VN, giá khoảng chừng 800$ hoặc hơn (tôi không rõ) chứ không có chuyện mấy ngàn đâu bạn.
@Ngoclam_dj; NghienPDA: Phải gõ tiếng Việt nhá các bác, không thì sẽ bị MOD Del bài đấy!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...