O2i Error - Giup voi!!!

NghienPDA

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cảm ơn lampham nhé. nhưng cái link memmaid ban PM die rồi. con cái nào khác không?
ngoclam-dj. O2i giờ nhiều ah. chạy phê lắm. cá nhân minh thích nó hơn con O2s trước dùng. khoảng $650-850 tùa shop và loại hàng ah.

Ltrdong

GẮN KẾT
Tôi cũng bị trường hợp như của bạn nhưng tôi kô gỡ bỏ nó đi vì đây là 1 phần mềm hay, sau 1 thời gian khoảng vài ba tuần cho nó nghỉ khoẻ tôi thử gọi lại ra cho nó làm việc thấy chạy bình thường, chứng tỏ có thể khi con o 2i còn mới có cái gì đó xung với soft này, cho nên mới đầu bị treo máy, nay thì chạy tốt rồi. Bạn có thể thử cài lại có thể nó lại chạy bình thường.

ngoclam_dj

NHẬP HỘI
NghienPDA said:
cảm ơn lampham nhé. nhưng cái link memmaid ban PM die rồi. con cái nào khác không?
ngoclam-dj. O2i giờ nhiều ah. chạy phê lắm. cá nhân minh thích nó hơn con O2s trước dùng. khoảng $650-850 tùa shop và loại hàng ah.

thanks nha. nếu mình đang định mua một chú mà. thấy thằng ban nó bảo mới ra nên mình ko biết là đã có chưa. hoá ra là có từ lâu rùi à, hic quê thật.
cho mình hỏi hàng công ty thì giá là nhiu vây
thank các pác nhá

cartoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@ngoclam_dj: giá cả bây giờ thay đổi hàng ngày nên tốt nhất là bạn tham khảo trực tiếp các nơi bán tại thời điểm định mua,mọi người trên diễn đàn cũng đã nói về chủ đề này nhiều rồi, bạn chịu khó tự tìm đọc để biết rõ hơn cách lựa chọn máy cũng như nơi bán hàng có uy tín, nếu có thể thì nhờ luôn bạn bè, người nào biết nhiều có kinh nghiệm chọn mua giúp. chúc bạn mua được máy tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...