O2i lỗi cột sóng thường xuyên tụt va ko nhận dc tin nhắn

naladuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười một 2007 lúc 08:09
Con O2 của tui khoảng 1 tháng nay thường xuyên bị tụt cột sóng, và khi có tin nhắn tới no chỉ sáng đèn và không có gì cả, người gủi xác nhận có gủi nhưng lại kô thấy, đã úp hết tất cả các Rom , đã thay Sim mới .
Xin được giúp đỡ.

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 10:35
tôi cũng bị tình trạng giống bạn, máy tôi có cài thêm pocket plus nữa, tôi nghi là do PB, ko biết máy của bạn có bọ như thê ko, radio của tôi là 1.00.00, radio của bạn bao nhiêu ?? thử so sánh cùng tôi xem có khác nhau gì ko nhé. nếu có thì chắc phải xem lại phần cứng rồi

17 Tháng mười một 2007 lúc 12:19
Con O2 của tui khoảng 1 tháng nay thường xuyên bị tụt cột sóng, và khi có tin nhắn tới no chỉ sáng đèn và không có gì cả, người gủi xác nhận có gủi nhưng lại kô thấy, đã úp hết tất cả các Rom , đã thay Sim mới .
Xin được giúp đỡ.
có thể do bác cài poket plus lỗi thôi .muốn thử thực tế bác hartreset rồi ko cài cái gì nữa rồi nt xem còn tình trạng đó ko ... chắc là sẽ hết thôi bác ạ :D

naladuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười một 2007 lúc 16:15
đã thử đủ cách
up rom , radio , ke ca ko cai pocket plus , va thử luôn pocket plus bản mới, hic chắc là bị phần cứng, nhưng không biết là phần nào , nếu thay cả bộ nhận sóng thì bao nhiêu nhỉ

naladuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười một 2007 lúc 16:16
tôi cũng bị tình trạng giống bạn, máy tôi có cài thêm pocket plus nữa, tôi nghi là do PB, ko biết máy của bạn có bọ như thê ko, radio của tôi là 1.00.00, radio của bạn bao nhiêu ?? thử so sánh cùng tôi xem có khác nhau gì ko nhé. nếu có thì chắc phải xem lại phần cứng rồi
minh cũng đang dung radio giống như bạn, nhưg lúc trước xài bản radio 1.00.2 thì phải nhưng vẫn bị

naladuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng mười một 2007 lúc 00:25
300k mà good thì cũng đáng, hic dung WM quen rồi giờ kô biết dùng gì thay thế, mua mới thì hok đủ money , bất đắc dĩ nên phải chung thủy với vợ con :D
Mình ở TP.HCM , ai fix được giá mềm vui lòng add address vào thêm nhé thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday