O2i O2i tịt main ! ai bán main hay fix đc không ???

15 Tháng mười hai 2006 lúc 14:39
Trời ơi !

hôm rồi tí toáy nghịch cái O2i cho lên 2K5 . chọc đi chọc lại , ( chạy xong fải softreset 2 lần mới OK ) mình không biết , cứ chạy đi chạy lại . giờ nó tịt ngóm không nhận Pin nữa rồi.( số đen quá !)
Bác nào biết bệnh con này , và biết cao thủ nào fix được thì nhắn cho em với !

hoặc ai có main thì contact với mình nhé ) !!

Quý 0983831268
YM : quylovelife_az
Thank !

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2006 lúc 16:16
tội nghiệp bạn quá.nhưng không sao đâu bạn chắc còn cứu được ko chết luôn đâu. đem ra TAL 1035 Trần Hưng Đạo thử xem nhé. Hướng dẫn sủ dụng trước khi dùng nè: nhớ chính xác máy mình như thế nào nha, mành hình thế nào, main ra sao, imei khỏi nhớ cũng được tại có bị chơi thì cái vụ imei này làm cũng ngọt lắm nhưng có điều ráng nhớ thì tốt.Khi ra nhận máy kiểm tra lại cho kỹ. Bác Kim bên TAL cũng tốt lắm nhưng KTV thì hên suôi hêh. đừng buồn nhé

15 Tháng mười hai 2006 lúc 17:17
Hì cảm ơn các bác góp ý và...chia buồn :( ! còn cái vụ lên 2K5 thì mình biết là lên đc. có điều là ( đúng quên đọc HD sử dụng trước khi dùng ) :p ! )
Bệnh này có vẻ khó lắm ,mình nghi nó toi FlashROM rồi ... nên tớ mới hỏi luôn anh em là có bác nào bán main luôn không ( có bác nào bất hạnh làm rơi vỡ màn hình không hehehe )

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2006 lúc 17:34
what are you talking about? o2i up lên win 2005 dc hả, dụ này mình quan tâm, nếu thật sự up dc thì bro chỉ chổ mình với nhé

Tới giờ thì câu trả lời vẫn là không bác à, thôi cứ xài 2003 đi cho nó ổn, khỏi fải suy nghĩ,hehe....

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2006 lúc 17:37
Hì cảm ơn các bác góp ý và...chia buồn :( ! còn cái vụ lên 2K5 thì mình biết là lên đc. có điều là ( đúng quên đọc HD sử dụng trước khi dùng ) :p ! )
Bệnh này có vẻ khó lắm ,mình nghi nó toi FlashROM rồi ... nên tớ mới hỏi luôn anh em là có bác nào bán main luôn không ( có bác nào bất hạnh làm rơi vỡ màn hình không hehehe )

tndp

gà con iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2006 lúc 20:01

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa cho ra mắt ứng dụng Chrome Canvas, cho phép người dùng vẽ và ghi chú ngay trên trình duyệt mà không cần phải tải bất kỳ phần mềm nào. Đồng thời, những ghi chú hay bức vẽ đó sẽ được lưu lại trong tài khoả ...
Lazada Vietnam Master card on Monday