O2i xài mau hết pin quá!! mấy anh giúp em được không?

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 11:57
Bác kiểm tra lại máy có bị nóng không, thường thì hết pin nhanh là do chập hay pin yếu.
- kiểm tra xem cái đèn vàng báo sóng có có nhấp nháy không, nếu nó đứng yên là nó bị chập, bị trường hợp này bác phải đưa ra tiệm kiểm tra lại phần cứng.
- Bác phải tắt chế độ Bluetooth trong máy, xài cái này xong là tắt ngay vì nó ngốn pin lắm.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 12:44
Mấy anh giúp em được không? có phải do up room ko,pin em còn mới lắm nhưng sạc đầy thì cỡ nữa ngày là hết rồi
Nửa ngày của bạn là để chờ không hay dùng liên tục? Nếu để chờ không mà hết thì pin bạn có vấn đề thật rồi, còn nếu dùng liên tục nửa ngày thì pin bạn rất tốt đó! Pin 02i thường sụt nhanh lắm, để dùng được lâu hơn thì bình thường bạn nên để Standard Mode, chỉnh backlight tối một chút, tắt BT hay WF nếu không dùng.

bumbumchiu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 15:42
em đã sang tận trung quốc chế 1 con pin dầy gấp đôi con pin gốc
cuối cùng chơi game liên tọc thì không nói làm gì, chứ chỉ thỉnh thoảng nghe gọi và xem giờ thì cả tuần. Theo em bác đi chế đi
cần địa chỉ em chỉ cho

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 16:57
bác Minhden này mới up giùm mình đây, cảm ơn bác.
@bumbumchiu: ở mình vẫn bán dung lượng cao mà bác. mà o2 mà xài cả tuần thì đúng là đáng quan tâm. bác cho em địa chỉ để em chế với bác.
@minhden: bạn nói rõ miếng đi bạn. nữa ngày mà bạn xài như thế nào? chứ em i của mình chơi hero liên tục chỉ được có 3h15' thôi. Mà bác hỏi kiểu này chắc là bác ko xài mà hết đúng ko? bác coi lại xem máy móc có nóng ko? nếu nóng thì thẩm mỹ viện nó khẩn cấp, ko nó đi tong mấy cái khác nữa thì toi. nếu máy móc bình thường thì mua cục pin khác bác ạ. thà mua cục pin khác chứ bị hư thì mệt lắm. chúc bác vui với em nó!!!!!!!!!!!!!!

6 Tháng một 2007 lúc 17:52
Cám ơn mấy bác máy em chạy tạm ổn rồi chắc do em vọc nhiều quá nên mau hết pin,bây giờ thì được 1 ngày rồi
@bumbumchiu: chế pin ở đâu vậy bác cho em địa chỉ,mà chế vậy có đậy nắp pin đc ko vậy

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 15:03
cái bác bumbumchiuchiu này chạy vô đây khoe là chế được con pin xài cả tuần làm anh em ham quá nhưng anh em hỏi thì lại hổng trả lời. chán bác này quá.

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 16:10
em đã sang tận trung quốc chế 1 con pin dầy gấp đôi con pin gốc
cuối cùng chơi game liên tọc thì không nói làm gì, chứ chỉ thỉnh thoảng nghe gọi và xem giờ thì cả tuần. Theo em bác đi chế đi
cần địa chỉ em chỉ cho
Bác này vui tính nhỉ? Thế bác chế pin dầy gấp đôi thì bác bỏ luôn cái vỏ máy ra ngoài sao? mà bản thân máy đã to tổ bố rồi lại thêm cái pin dầy đó em đoán bác phải dùng đến cái sắc tay để mang nó mất. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday