O2mini black from Germany

CongNT

GÂY DỰNG
Below on the left - the silver colored Xda II mini from O2 Asia, on the right the anthracite colored Xda mini from O2 Germany:

Please also note: While O2 Asia is calling their Magician "Xda II mini", O2 Germany is calling it "Xda mini" only - without "II". Feature-wise, the Xda mini is the same as the Xda II mini, i-mate JAM, T-Mobile MDA compact, etc. since it is the HTC Magician.

With a 24 months contract, the Xda mini costs between 179,99 Euro (O2 Active 100) and 199,99 Euro (O2 Genion); without a contract, the mini will be available for 499,99 Euro.

I really appreciate O2's decision to a) launch the HTC Magician (better late then never), b) to launch it in anthracite (have I told you that I can not see silver gadgets anymore) and in reality it looks as nice as it looks on O2's marketing photos:

Posted by Arne Hess

scandalous

GẮN KẾT
Con này có 1 phiên bản khác là VPX của Vodaphone.
Em hi vọng sẽ có con này để dùng trong khoảng 10 ngày nữa :p

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này thì chỉ cần sơn cái vỏ thôi chứ nhỉ ???? :))
Nhìn thích thật, làm sao để có được 1 con như thế nhỉ ??? :((

CongNT

GÂY DỰNG
hình như cứ cái gì màu đen thì mọi người đều thích các bác nhỉ, :D trong đó có cả em.

CAPDASE

NHẬP HỘI
CongNT said:
Below on the left - the silver colored Xda II mini from O2 Asia, on the right the anthracite colored Xda mini from O2 Germany:
............

Chưa được nhìn thực tế, nhưng qua ảnh review tôi lại thấy ko có cảm tình với cái anthracite colored Xda mini này lắm bởi vì nhìn trên ảnh mầu này xấu quá, trông ko được sang, đẹp như mầu đen của XDAIIs. Hơn nữa, mấy nút bấm lại để nguyên mầu nhũ nên trông ko được tinh tế lắm...... :)

Nếu bác ntnam1972 thích những mầu như thế này, hôm nào để em gửi chiếc mini của bác sang Malay để Laminate nhé, rất nhiều hình đẹp bác ạ ;)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thôi bác ạ, sơn phết gì thì tớ chẳng khoái, dán cũng chẳng khoái, nói chung là cứ dán thêm cái gì thì tự nhiên không thích nữa !! hi hi
Nhưng kể ra làm sao cho nó thành màu đen của O2S thì cũng hay hay !!!, Có làm được thành màu đen sì của O2S không vậy ETS?

huyden

GÂY DỰNG
Đúng là không đen tuyền như con O2S rồi! Nhưng thấy cũng lạ mắt, tớ cũng có mini đen đê (đi dán keo í mà... haha)! Trông đẹp chứ bác Nam nhỉ?

ets

GÂY DỰNG
ntnam1972 said:
Thôi bác ạ, sơn phết gì thì tớ chẳng khoái, dán cũng chẳng khoái, nói chung là cứ dán thêm cái gì thì tự nhiên không thích nữa !! hi hi
Nhưng kể ra làm sao cho nó thành màu đen của O2S thì cũng hay hay !!!, Có làm được thành màu đen sì của O2S không vậy ETS?

Ở bên Malay có dịch vụ Laminate tức là họ dán một lọai đề can đặc biệt có các mầu và hoa văn lên máy của mình (giống máy của em ý ;) ), tính ra khoảng 300.000VND. Loại đề can của nó đặc biệt ở chỗ là mình ko nhìn thấy và ko cảm nhận đc vết dán (kể cả cầm trực tiếp), ai cũng tưởng là sơn trực tiếp lên vỏ bác ạ.

Hôm nào rảnh bác huyden gửi cho e ảnh con mini của bác nhé, nếu đẹp em sẽ ứng dụng cho khách hàng ngoài này... dĩ nhiên sẽ trả bác tiền bản quyền :D

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh Huy cho em xem lúc đó trời u tối, lại có hơi men nên chỉ xem qua loa thôi, hi hi, chưa biết chính xác thế nào !!! he he he

baothangvn

GẮN KẾT
Nếu hắn có màu đen tuyền như o2s thế em mới kết, em thấy màu sliver này vẫn sang hơn các bác à

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.