O2mini S bị 02 tin nhắn

tuanklkh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng mười hai 2006 lúc 02:14
Nhờ các bác chút nhé, con mini S của em bị 02 tin nhắn giống nhau. Em nhớ lần trước đã có topic về sửa chữa lỗi này nhưng em tìm mãi không thấy. bác nào biết giúp em với nhé.
một vấn đề nữa là con máy của em tự nhiên phần rung nó cứ yếu dần rồi tịt hẳn, không biết lỗi này sửa có khó không và sửa ở đâu thì đảm bảo. bác nào biết chỉ giáo em với nhé.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng mười hai 2006 lúc 04:57
Cái lỗi đầu của bác thì do phần mềm, cụ thể là do em SPB pocket plus, phải vào cái phần mà có close các chương trình khi ấn nút X không ý ( sorry bác, lâu rồi ko dùng ppc từ ngày bị mất nên không nhớ cụ thế), bình thường bác để chế độ là ấn X là close luôn, nhưng vào đó có cái mục các app ko bị close khi ấn X thì bác add cái app của tin nhắn ( nằm trong thư mục window) là ok.
Còn cái vụ thư 2 em nghĩ là do phần cứng, bác nên ra trung tâm uy tín sửa như My PDA 20 Trần Quốc Toản.

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT
11 Tháng mười hai 2006 lúc 10:17
Nhờ các bác chút nhé, con mini S của em bị 02 tin nhắn giống nhau. Em nhớ lần trước đã có topic về sửa chữa lỗi này nhưng em tìm mãi không thấy. bác nào biết giúp em với nhé.
một vấn đề nữa là con máy của em tự nhiên phần rung nó cứ yếu dần rồi tịt hẳn, không biết lỗi này sửa có khó không và sửa ở đâu thì đảm bảo. bác nào biết chỉ giáo em với nhé.

1- Nên Seach trước khi hỏi!

Vào SPB Pocket Plus Setting --> Chọn Close Button, rồi bấm feature Options --> Exception --> Add --> Browse --> Window --> tmail.exe

-Còn 1 điểm nữa bác chú ý là khi nhắn tin, đợi cho thông báo là đã gửi tin đi rồi hãy đóng cái message vào.
2- Mang ra hiệu nhờ người ta xem cho.:D
Chúc vui!

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười hai 2006 lúc 17:01
Dùng Pbar cho nó nhẹ. MiniS cấu hình không cao, đừng nên dùng SPB PLus vì cài nó làm chậm máy đi nhiều lắm. Trong bản Pbar1.2 cũng có phần exception nên có thể add tmail.exe vào đấy. (còn free nữa chứ - chắc mấy bài trên là xin rồi :))

Chúc vui

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Nhịn bữa sáng
Mặc dù thói quen nhịn ăn sáng đươc cho là dẫn tới tình trạng tăng cân, nhưng một số nghiên cứu gần đây đã phát hiện tác dụng ngược lại rằng việc bỏ thỉnh thoảng hay hoàn toàn bữa sáng thực tế có thể giúp mọi người giảm cân hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday