O2Neo, O2AtomExec, HP rw6828 chọn loại nào

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 15:38
Mình đã tham khảo các bài viết trên diễn đàn và nhận thấy đa số các bác đều lựa chọn O2Neo, O2AtomExec, HP6828 vì tính ổn định của cả 3 loại máy này. Vậy các bác cho tớ hỏi, tớ có tầm 7tr thì chọn loại nào trong 3 loại ấy là phù hợp nhất (chấp nhận cả hàng 2nd). Tớ chưa có kinh nghiệm gì về dòng WM nên mong các bác chỉ dẫn. Cám ơn các bác trước!!

nguyendangkhiem

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 15:45
Nếu bạn cần tốc độ nhanh thì nên dùng Atom, nhưng bạn cần xem kĩ vì dòng này có thể sóng rất kém, loa ngoài không được to lắm. Xét về độ ổn định cho người mới dùng thì bạn nên chọn Neo

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 16:47
Các bác có thể nói rõ hơn cho em về ưu khuyết điểm của 3 loại máy với nhau được không!?
Thực ra em thấy khoái thằng o2 atom exec hơn vì nó có kiểu dáng khá đẹp hơn chú neo nhưng về chất lượng của 2 thằng với nhau thì em chưa rõ lắm.
ah, nếu mua o2 ở Hà Nội, thì các bác khuyên em nên mua ở đâu để đảm bảo chất lượng và giá cả?

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 19:01
Mình đã tham khảo các bài viết trên diễn đàn và nhận thấy đa số các bác đều lựa chọn O2Neo, O2AtomExec, HP6828 vì tính ổn định của cả 3 loại máy này. Vậy các bác cho tớ hỏi, tớ có tầm 7tr thì chọn loại nào trong 3 loại ấy là phù hợp nhất (chấp nhận cả hàng 2nd). Tớ chưa có kinh nghiệm gì về dòng WM nên mong các bác chỉ dẫn. Cám ơn các bác trước!!
7tr thì chắc chắn chọn Atom Exec rồi bác, 02 Neo ko có cửa so với Atom Exec.Còn HP 6828 thì nhìn ko được prồ = Atom Exec, còn độ sướng thì chưa biết vì chưa được xài qua HP 6828 :D

30 Tháng tám 2007 lúc 21:47
Em đã dùng O2Neo và đang là HP6828 còn chưa Atom Exec (nhưng đã thử). Theo em thì Atom Exec thì pro, to, nhanh nhưng khổ cái là thủ tục nghe đt hơi rườm rà, nhất là lúc đang bận; O2Neo thì ko nói làm gì, còn HP6828 thì ko pro bằng Exec nhưng tiện mà cũng ổn định, nhanh.
Bác tham khảo HP6828 là ok hơn cả trong 3 con này.

30 Tháng tám 2007 lúc 22:57
Hix, em chỉ xin bàn chút về em O2 Neo. Chẳng bít các bác dòng thì thế nào. Em thấy ngoài hàng con này chết nguồn nhìu lắm ạ. (em cũng đang có 1 em tự dưng lăn đùng ra chít nguồn, 2 tháng roài chưa dậy được) Hix

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 23:00
Em đã dùng O2Neo và đang là HP6828 còn chưa Atom Exec (nhưng đã thử). Theo em thì Atom Exec thì pro, to, nhanh nhưng khổ cái là thủ tục nghe đt hơi rườm rà, nhất là lúc đang bận; O2Neo thì ko nói làm gì, còn HP6828 thì ko pro bằng Exec nhưng tiện mà cũng ổn định, nhanh.
Bác tham khảo HP6828 là ok hơn cả trong 3 con này.
Bác nói khó hiểu quá! Bác có thể giải thích thêm về cái "O2Neo thì ko nói làm gì" nghĩa là thế nào không với lại cái "Atom Exec thì pro, to, nhanh nhưng khổ cái là thủ tục nghe đt hơi rườm rà, nhất là lúc đang bận" là sao!?:confused:

Cám ơn bác trước nhé!

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday