O2s - Có bệnh nặng

apo2602

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng một 2007 lúc 21:21
Các bác ơi, cứu em với. Máy em nghi bị hỏng chip wifi, bác nào biết sửa và thay ở đâu không? chỉ em với, em tìm đủ cách, đủ chỗ để cứu thằng em nó rồi mà không tìm được. Bác nào biết chỗ sửa và thay đồ tốt thì chỉ em với, tiện thể cho em biết luôn nếu phải thay thật thì mất khoảng bao nhiêu tiền với ạ. :(

Chả là thế này, con O2s của em dùng WM 2003 mọi khi vẫn chạy wifi ầm ầm, không hiểu tại sao tự dưng khoảng hơn 1 tuần nay nó đổ bệnh, wifi rất chập chờn, lúc vào được lúc không. Em làm đủ mọi cách, cài đặt lại, uprom lại (thậm chí thử up rất nhiều bản rom cả cũ cả mới, rồi up lên cả WM 2005) mà cũng chẳng ăn thua. Mấy bác giúp em bảo nó toi phần cứng rồi... :( :( :(

Vậy bác nào biết chỗ sửa cho em xin địa chỉ nhé (em ở Hà Nội)

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2007 lúc 21:33
pác bình tĩnh
pác hãy upRom lại lần nữa xem nào, up xong khoan cài đặt gì vội hãy vô Wifi thử xem. nếu ko được thì hãy đem đi sửa nhe' vì em nghĩ pác cài phần mềm nào đó làm xung đột hệ thống. thế nha' pác

apo2602

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng hai 2007 lúc 09:17
pác bình tĩnh
pác hãy upRom lại lần nữa xem nào, up xong khoan cài đặt gì vội hãy vô Wifi thử xem. nếu ko được thì hãy đem đi sửa nhe' vì em nghĩ pác cài phần mềm nào đó làm xung đột hệ thống. thế nha' pác
Cám ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn cho em.

Con máy của em quả thực chẳng biết là sao nữa. Em đã uprom không dưới 20 lần trong vòng 2 tuần rồi các bác ạ. Cũng thử mọi cách, test mọi kiểu, kể cả vụ để máy trắng tinh (chưa cài) để test thử mà vẫn không được. Bữa trước có đem qua nhờ bác Vinh ở myPDA (20 Trần Quốc Toản, Hà Nội) xem hộ, bác ý khẳng định phần cứng cực ok, phần mềm cũng chẳng sao... vậy mà vẫn không vào được Wifi các bác ạ...

Chắc nó bị AIDS sắp toi rồi... hic hic hic...

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday