O2s đã Up Rom Wm2005 có H.Reset được không.

Xin các bác cho hỏi con O2i của em đã được Up Rom 2005 rồi ở ngoài tiệm vì em chưa rành Wm2005 , sau khi được cài vài chương trình ứng dụng, sau đó em remove, nhưng bộ nhớ (storage) vẩn bị chiếm nhiều.
Lúc trước dùng Rom 2003, em có thể HR sau đó cài lại ứng dụng, không biết Rom 2005 có làm như vậy không, hay phải làm sao?
Mong các bác chỉ gíup.
Cám ơn nhiều.

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
O2s đã Up Rom Wm2005 có H.Reset được không.
Xin các bác cho hỏi con O2i của em đã được Up Rom 2005 rồi ở ngoài tiệm vì em chưa rành Wm2005
Ồ,O2i của bác up lên được WM5 rùi à???cho em đường link với :D
bấm 2 nút Power + SF, sau đó bấm đồng thời 2 nút Record và Camera
hình như thừa nút Power thì phải bác ạ :))

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hình như thừa nút Power thì phải bác ạ :))
Đúng mà anh, bác Nhatha chỉ cách vào Boot Loader mà :D

@hoanghai178: Để Hard Reset cho 02s khi dùng WM5.0 bạn làm như sau: Bấm Camera + Ghi âm và chọc Reset, giữ 1 lát. Khi nào màn hình hiện lên 3 dòng chữ thì thả ra. Bạn dùng nút Ghi âm để di chuyển, Camera để thay đổi Yes/No, chọn cái đầu là No, 2 cái dưới là Yes. Xong bấm nút Message (cái nút thứ 2 từ trái sang ở hàng 4 nút dưới màn hình) để xác nhận. Chờ một lát là xong. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday