O2S không nhận pin!?

hunter8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
các bác giup con o2s của em với.
h nó không nhận pin.
lieu co fai chet IC o pin k?
khi pin đầy.e lắp pin vào thi máy bật lên,nhưng lúc nào cũng báo sắp hết pin,đuợc khoang 5-10s thì tắt nguồn.
ấn 1 nút bất kì thì lại bật lên,
được 5-10s lại bị tắt dù minh đang dùng cảm ứng.
vào phần xem dung lượng pin thì :
main battery hiện unknown.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Re: giup o2 s k nhan pin

h nó không nhận pin.
khi pin đầy.e lắp pin vào thi máy bật lên,nhưng lúc nào cũng báo sắp hết pin,đuợc khoang 5-10s thì tắt nguồn.

Tình trạng của bạn bị lâu chưa hay mới bị. CŨng có thể do quả pin của bạn đã hỏng(chai) rồi.

hunter8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tai pin cac bac ah.hnay e mua 1 qua pin moi thi dc roi`! chay van ngon bt.nh e thay vo ly' la qua pin o2.e chi xa het sach dien ra(=den led) roi bi die.lieu co bi chet IC k? e nghi la k bi chet. nen h e dinh che' pin.ghep 2 loi~ pin nokia BL-5C 1020mAh .cac bac tu van cho e

TungTom1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
theo mình bạn thử thay pin hoặc mua cục mới để xem do pin hay do máy .Nếu cục pin mới mà máy nhận thì chắc do cục pin cũ còn nếu vẫn không nhận thì do vấn đề về máy của bạn rồi

hunter8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
e lắp cục pin mới vào thì mọi thứ oke.chỉ bị mất pin back up thôi.thế là thế nào các bác.pin back up có fải là pin để nuôi dữ liệu khỏi bị mất khi tháo pin ra không.giờ nên làm thế nào ????? làm thế nào để có pin back up.pin back up co quan trọg không ah

hunter8x

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
h nó không nhận pin.

tinh hinh la qua pin cu~ thi van bi nhu vay ! e nap dien day pin thi van nuoi dc may o chế độ chờ khoảng 1 ngay` (ng gọi đến nghe thi k bi tắt). nh cứ mở chạy 1 cái j thì như trên.e nghĩ quả pin vân còn khả năg tích điện,chết IC pin fải không ạh.nh con IC này chỉ làm nhiệm vụ ổn định dòng và báo pin đúng không ạh???các bác júp em tư vấn khắc phục sự cố này với .

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...