O2s mất loa khi chuyển từ rung sang chuông

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình thế này thưa các bác : con máy của em nó lạ lắm. Bình thường thì loa nghe ầm ầm. Nhưng hễ em chuyển sang chế độ Vibrate tức là chế độ rung ý rồi chuyển lại sang chế độ chuông bình thường thì cái loa của em nó câm luôn. Tất cả các thao tác chẳng có tác dụng gì cả. Hồi trước dùng 2k3se thì chưa bao giờ bị trường hợp như thế cả. Nhưng từ khi chuyển sang 2k5 thì lại bị như thế. Em cài bản logout 5.4.05. Thế là làm sao các bác nhỉ. Hay tại Spd pocket plus hả các bác. Mỗi lần SR là loa lai ngon lành ngay. Xin các bác chỉ giáo. cảm ơn các bác nhiều.

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
minh da tung gap truong hop nhu cua ban! minh cung khong biet cach khac phuc the nao ca! minh da hard reset the la ok! ma bay gio co ROM logout 5.4.09 ban dung thu di, minh dung ROM nay thay hay lam :) khong co loi gi ca
Bạn gửi cho mình cái link luôn với được không ? Chắc phải update thôi chứ bản này thỉnh thoảng vẫn phải chọt đít mất sướng :D

o2s

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn gửi cho mình cái link luôn với được không ? Chắc phải update thôi chứ bản này thỉnh thoảng vẫn phải chọt đít mất sướng :D
Ban AKU3.3: Cung duoc danh gia la tot, link download: http://micmeo.com/BlueAngel/index.php?dir=AKU_3.3
Ban Rom AKU3.5v1.4: Ban ROM nay moi nhat, nhieu nguoi dang test thu (minh cung dang test, buoc dau thay chay rat OK) :D http://www.4shared.com/file/7842663/964b6701/Helmi_BA_WM2k5_AKU35_v14.html?errorMaxSessions=true

cai link cua Logout 5.4.09 link ma minh biet da bi die rui! xin loi ban nhe!

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ban AKU3.3: Cung duoc danh gia la tot, link download: http://micmeo.com/BlueAngel/index.php?dir=AKU_3.3
Ban Rom AKU3.5v1.4: Ban ROM nay moi nhat, nhieu nguoi dang test thu (minh cung dang test, buoc dau thay chay rat OK) :D http://www.4shared.com/file/7842663/964b6701/Helmi_BA_WM2k5_AKU35_v14.html?errorMaxSessions=true

cai link cua Logout 5.4.09 link ma minh biet da bi die rui! xin loi ban nhe!
Nhưng không biết các bản room thì của thằng nào chạy là ngon nhất bác nhỉ, à thôi cứ up thử vậy. Thằng nào ngon hay không ngon chắc mấy hôm là biết ngay. Lần trước em cũng up thử thằng Helmi nhưng thấy tốc độ hình như không bằng được bản room của thằng logout thì phải. Đấy là nhận xét của mình :D không phải đừng giận nhé

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhưng không biết các bản room thì của thằng nào chạy là ngon nhất bác nhỉ, à thôi cứ up thử vậy. Thằng nào ngon hay không ngon chắc mấy hôm là biết ngay. Lần trước em cũng up thử thằng Helmi nhưng thấy tốc độ hình như không bằng được bản room của thằng logout thì phải. Đấy là nhận xét của mình :D không phải đừng giận nhé
Đề nghị bạn trước khi phát ngôn nên uốn lưỡi 7 lần. Trước hết, không có ai là thằng ROM nào cả. Bản ROM 2k5 dành cho BA do những người yêu thích và có khả năng cook ra từ bản gốc, trong đó có Helmi_C bên XDA và logout (hay còn là bác mobile trên Handheld). Phiên bản ROM lấy theo tên các bác ấy, cho nên hãy thể hiện sự tôn trọng tác giả. Tôi chân thành góp ý, mong bạn đừng tự ái.

ngoc nguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đề nghị bạn trước khi phát ngôn nên uốn lưỡi 7 lần. Trước hết, không có ai là thằng ROM nào cả. Bản ROM 2k5 dành cho BA do những người yêu thích và có khả năng cook ra từ bản gốc, trong đó có Helmi_C bên XDA và logout (hay còn là bác mobile trên Handheld). Phiên bản ROM lấy theo tên các bác ấy, cho nên hãy thể hiện sự tôn trọng tác giả. Tôi chân thành góp ý, mong bạn đừng tự ái.
Làm gì mà bạn nặng lời thế. Dù gì thì cũng chỉ là cách gọi thôi mà. Chẵng nhẽ tác giả vác nguyên bản thân mình để cho chúng ta dùng sao, đây cũng là sản phẩm thôi. Miễn sao mọi người dùng thấy biết ơn tác giả là được rồi. Dù sao cũng xin lỗi vì tôi cũng không biết xuất xứ của mấy bản rom đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

SlimCRM là cái tên vừa mới bước chân vào thị trường phần CRM Việt Nam. Tuy nhiên đã để lại nhiều dấu ấn đặc biệt cho người trải nghiệm. Một phần mềm tiếng Việt nhưng sở hữu bộ tính năng siêu hiện đại không thua kém gì hàng ngoại.

Để giúp các bạn có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday