O2s thỉnh thoảng không nghe được

20 Tháng một 2007 lúc 18:19
Thỉnh thoảng con o2s của tôi gọi điện nhưng không nghe được đầu dây bên kia nói ( bên kia vẫn nghe được mình nói), sau đó tôi soft reset thì lại bình thường. Đây là lỗi phần cứng hay phần mềm hả các bác? có cách nào xử lý không.

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2007 lúc 09:35
chắc bác đang cắm cái charge tàu vào máy chứ j, rút nó ra là nghe nói phà phà
hy vọng là nói đúng :)
nếu đang charge mà gặp tình trạng này thì Iphone:bạn được 100 điểm hè hè (bắt chước rồng vàng). Nếu vậy thì mọi chuyện khá đơn giản, đi mua cục charge zin về xài nếu muốn vừa charge vừa nghe. còn nếu ko muốn tốn tiền thì hì hì cứ để vậy mà xài. còn nếu ko phải vậy thì máy bạn có vấn đề mà vấn đề gì thì mình hổng biết. Bạn nói rõ hơn chút thì anh em nếu ai biết sẽ chỉ bác liền :D

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng một 2007 lúc 11:10
điện nhưng không nghe được đầu dây bên kia nói ( bên kia vẫn nghe được mình nói), sau đó tôi soft reset thì lại bình thường.
cái này là phần mềm đó bạn,cách giải quyết tốt nhất đó là HR và cài lại cho ổn địn rồi là 1 files backup cho ngon lành.
Khi nào cần thì lại cung ra.

23 Tháng một 2007 lúc 10:24
Thỉnh thoảng con o2s của tôi gọi điện nhưng không nghe được đầu dây bên kia nói ( bên kia vẫn nghe được mình nói), sau đó tôi soft reset thì lại bình thường. Đây là lỗi phần cứng hay phần mềm hả các bác? có cách nào xử lý không.
Lmà qủ Rom khác thử coi.Cho bít sử dụng bản nào vậy?Chắc chắn là do phần mềm rồi.Phần cứng thì có thể chọc ngoáy được.Phần mềm thì chỉ chửi được nó thôi.Heeeeeeeeee Up grade đi nào !

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2007 lúc 10:35
Nếu O2s Rom 2003SE, thoát Windows Media 9 mà không nhấn Stop trước là bị lỗi này ngay! Lỗi bản Rom mà! Tốt nhất trước khi thoát thì nhớ nhấp Stop cái đã rùi thoát ra, hoặc thiết lập Pocket Plus không thoát hoàn toàn khi tap vào X.

tranngocngu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng một 2007 lúc 10:46
không biết Bác có cài SPB Plus không, nếu có thì thử Remove xem, bởi cái này nhiều khi gây ra khá nhiều cái...củ chuối.
Thân!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday