Office 2007 Portable bị lỗi trên Vista, giúp tôi!!!!!

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 21:52
Vấn đề là Cái Office 2007 cài theo máy hết hạn sài thử rồi, không làm sao mà active được (ko có $). cái Office 2007 Portable khi chạy trên Win Vista cứ bấm vào Open hoặc Save là báo lỗi ".... has stopped working" và tắt ngóm trong khi cũng bản đó em chạy trên Win XP vù vù, thế mới đau em. Các bác giúp em với ....

trankientrung

*KỸ SƯ DỰ BỊ*
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười một 2007 lúc 19:53
Chào bạn

Bạn làm cách nào để Active Office 2007 vậy, bạn có thể cho mình xin key để đăng ký không, mình không dùng được bộ cài nên phải dùng bản Portable nhưng không chạy được trên win vista. Cảm ơn bạn trước.

olala13

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười một 2007 lúc 21:47
Bạn làm cách nào để Active Office 2007 vậy, bạn có thể cho mình xin key để đăng ký không, mình không dùng được bộ cài nên phải dùng bản Portable nhưng không chạy được trên win vista. Cảm ơn bạn trước.
Bạn cứ ra cửa hàng phần mềm hỏi mua một đĩa Office Enteprise là về dùng thoải mái mà. Activate dễ dàng.

pavilion

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười một 2007 lúc 21:55
chà chà ... tình trạng bác cũng giống y của em , cái Vista Premium của em ko chỉ office 2007 mà office 2003 chạy cũng như đồ hâm ấy , bật nó lên chậm cực kỳ , nhưng dùng trên XP thì ổn . Chả hiểu tại sao nữa , cái office 2007 được thiết kế dành cho Vista mà nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday