Offline Hải Phòng ngày 22/12

Các thớt khác của haifangshi
Status
Không mở trả lời sau này.

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 10:18
Thay mặt thành viên Hải Phòng, thân mời toàn thể anh em xa gần tham gia buổi offline vào ngày 22/12.

Thời gian: 16h ngày 22/12/2007 (Thứ bảy)

Địa điểm:

* Tăng 1: Quán Cafe Demo, 20 Lê Đại Hành.
Nội dung: Giao lưu cafe, chia sẻ kinh nghiệm dùng thiết bị handheld.

* Tăng 2: Địa điểm - Sẽ thống nhất tại tăng 1
Nội dung: Nhậu tới bến, giao lưu ẩm thực

* Tăng 3: Karao...kê hoặc .............

Anh em vào đăng ký tại đây nhé, nhớ post số tel để tiện liên lạc.

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 13:41
Dạ có em đây ạ, không biết bác còn số của em không nhưng em cứ cho vào cho nó chắc 0903 205 305 tên Nho cho luôn cho đỡ quên :D :D

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười hai 2007 lúc 12:15
Các bác HP đâu hết rùi không ai coi nữa à, các bác xem thêm cái này nữa đi rùi cho ý kiến cái nhá

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2007 lúc 11:06
cho e hỏi với: e là ng` HP nhg đang học ở HN thì có đc tham gia ko? Nếu đc thì để hôm đó e về chung vui với ae. Số đt của e ở chữ ký đó

P/S: e thấy nhìu ae có vể bận vào hôm 22 đó, các bác xem có thể hoãn đến 29,30/12 hoặc Tết dg lịch đc ko. Lúc đó là ngày nghỉ sẽ gặp mặt đc nhìu ae hơn

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2007 lúc 11:31
Lùi thời gian một tý đi Vinh ơi. Hôm đó mình bận Hội nghị khoa học ở trường, đến 5h mới xong.
P.S: Thế hôm đó có món "chân giò" hầm không, để anh còn xin phép. :D
Có có... nhìu là khác bác ạ hehe :D :D bác cứ xin phép đi :cool: :cool: :cool: . 5 giờ về cũng kịp mà bác, có thì chỉ lỡ mất chầu cafe thôi :p :p

@ Neo8x
Có bạn ạ là người HP hay không phải là người HP cứ có mặt được ở HP ngày hôm đó thì "ọp" hết bạn à.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday