Offline khu vực Hải Phòng

Các thớt khác của haifangshi

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 10:15
Tình hình là các đại gia khu vực HN và HCM xôm tụ quá, cộng thêm có mod mkford công tác tại HP.
Nên em mạn phép đứng ra kêu gọi anh em HHVN tại HP bớt chút thời gian offline để mọi người có dịp quen biết nhau.

Thời gian: chiều thứ 7 này (13/01/2007)
Địa điểm: xin anh em cho ý kiến, tụ tập sau đó đi ăn lẩu dê Phượng Chi, lẩu gà, hoặc RTC..

Đề nghị đăng ký post lên đây luôn (Nhớ kèm theo số Đt)

Không biết còn thiếu gì nữa mời anh em bổ xung

minhngoc1961

HHVN - VIP (Former Supervisor)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 10:55
Ý kiến hay ! Tổ chức trước là để giao lưu ,sau nữa cũng là dịp để giới thiệu hình ảnh thành viên ở Hải Phòng với anh em cả nước.Mời mkford làm chủ xị là xôm tụ ngay.

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 16:30
uhm`!mấy giờ các bác nhỉ,em dân HP đây,hôm nọ 6/1 em không đi được vì thời gian là 4h30.Nay các bác tổ chức nhân tiện hôm đấy em về nhà,các bác cho em tham gia với,SDT của em là 0936293227,lần này em quyết đi bằng được,mà cụ thể mấy giờ bác nhể?nếu bác nặng túi thì hay là ta lên quán thịt cá sấu trên đường 5 bác nhỉ.

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 19:34
Ok Ok He He...
Em CŨng Đang CÓ Ý ĐỊnh TỔ ChỨc Offline ĐÂy NhƯng MẤy HÔm Nay BẬn QuÁ CuỐi NĂm MÀ, Em Ủng HỘ LuÔn NhƯng KhÔng BiẾt CuỐi TuẦn NÀy CÓ ViỆc GÌ ĐỘt XuẤt KhÔng, Hy VỌng LÀ KhÔng.
@nghiemhung BÁc XuỐng Hp MÀ KhÔng Ới Em MỘt CÂu
1 XuẤt Nho 0903 205 305
@cÁc BÁc Hp
BuỔi SÁng HÀng NgÀy Em ThƯỜng Lang Thang Cafe ĐẾn KhoẢng 9h30 MỚi Đi LÀm, BÁc NÀo RẢnh ThÌ AlÔ Ae MÌnh Đi Cafe TÝ NhỈ.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 20:31
Ô ThÔi ChẾt CÁi ChỮ CỦa Em NÓ BỊ LÀm Sao Ấy NhỈ
Nếu bạn hay tham gia các diễn đàn thì bạn cần chú ý, không được viết hoa toàn bộ câu. Đặc biệt là tiêu đề của bài viết.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hai hôm vừa rồi VinFast quá hot các bạn nhỉ. Tôi một phần vì bận và phần vì... lười nên cũng không có thời gian xem được nhiều, hôm nay có chút thời gian và hứng thú ngồi xem các bài viết và hình ảnh của các báo/media chụp và quay phim lại để xem thế ...
Lazada Vietnam Master card on Monday