Offline lần 3 tại HN?

Các thớt khác của Jojo

Jojo

GÂY DỰNG
Sắp đến chủ nhật đầu tiên của tháng 6, như đã quy định rồi, mà chẳng thấy ai ý kiến gì hết? Bad thì còn lo chạy giấy tờ nhà đất để cưới vợ, Zerocool thì mê mải buôn bán trên priston tale, bác Nghiemhung chẳng biết lang thang SG hay HN, voduy chắc đang cố kiếm 1 cô bạn gái để khỏi thua kém Hassler...Hic hic. Mọi người quên hết rùi àaaaa?:(

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đợi 3-7 đi cho em về em vui cùng với :(, từ bé đến lớn chưa được họp mặt offline bao giờ

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng rồi, đại hội cái đi. Chai rượu nhà em chuẩn bị mốc rồi đấy. Lưu ý: Đại hội sơm sớm chút đi, từ 14/7 đến 22/7 em lại lang thang ở Vũng Tàu rồi

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
úi
chị Jojo nói thế voduy chắc hộc máu ra quá
nó có nhiều em xinh tươi lắm, hơn em nhiều :D

anh nghiemhung ơi mình làm offline trong tháng 6 cơ mà, lo gì chứ
lần này chắc qua Aqua nhỉ, các bác ấy đón chào mọi người hụt lần trước rồi mà
làm vào thứ 7 tuần sau đi các anh các chị ơi, tầm chiều chiều 4, 5h rồi tối đi tăng 2 nó ko bị muộn quá như lần trước :)
chứ làm vào CN tối về lăn ra đấy sáng hôm sau đi làm thì mệt lắm

nhiệm vụ cao cả của em vẫn là lạc rang húng lìu heheheh

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hassler said:
làm vào thứ 7 tuần sau đi các anh các chị ơi, tầm chiều chiều 4, 5h rồi tối đi tăng 2 nó ko bị muộn quá như lần trước :)
chứ làm vào CN tối về lăn ra đấy sáng hôm sau đi làm thì mệt lắm

Chết chết, mấy hôm nay công an đang làm dữ lắm. Chịu thôi!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic hic, thứ 7 tuần sau đi các bác các cô các chị. Đêm nay đi Yên Bái mất roài huhu.
Jojo ơi, có đồng ý cưới mà không cần mua nhà không? :D

Tư Triều

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngoài lề một chút, bác admin cho em hỏi sao em không có quyền post new thread và cũng không có khả năng send mail cho bác vậy. Em hình như không phạm lỗi gì vì thời gian qua em bận làm bảo vệ mà.
Bác Admin xem dùm nhé, thành viên active nhất như em mà không được post bài thì buồn lắm

tuethuc

GẮN KẾT
chị jojo còn thiếu em 1 fát cà fê đấy nhá!!!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tư Triều said:
Ngoài lề một chút, bác admin cho em hỏi sao em không có quyền post new thread và cũng không có khả năng send mail cho bác vậy. Em hình như không phạm lỗi gì vì thời gian qua em bận làm bảo vệ mà.
Bác Admin xem dùm nhé, thành viên active nhất như em mà không được post bài thì buồn lắm

chuyện đang xôm bác nhảy vào làm tụt hết cả hứng :)

Anh nghiemhung ơi thế ko làm mấy hôm tới thì làm hôm nào ạ? Sao chưa gì anh đã xua tay nguây nguẩy thế :p

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hassler said:
chuyện đang xôm bác nhảy vào làm tụt hết cả hứng :)

Anh nghiemhung ơi thế ko làm mấy hôm tới thì làm hôm nào ạ? Sao chưa gì anh đã xua tay nguây nguẩy thế :p

Vụ offline thì anh nhất trí cả 2 tay, 2 chân. Riêng vụ tăng 2 thì anh xin rút, bà vợ quản lý chặt lắm, mí lị đợt này công an đang làm dữ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt