Offline lần 3 tại HN?

Các thớt khác của Jojo

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
@ Pet: Thế có được như jojo không? Cũng nghe mọi người nói rồi!

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ha ha, ai lại hỏi một câu như thế hả anh? Trả lời nhé: Mai tu tốn tuyết tam phân bạch, tuyết khước thâu mai nhất đoạn hương.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Suỵt! "Ai lại hỏi" có 2 lý do:

- Khó so sánh: Pet đã trả nhời.
- Bất lịch thiệp: Chấp nhận bị chị em ghét nhưng mà... Hì hì, nói ra đây, nghĩa lộ hết!

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thôi thôi bàn chuyện thường thường thôi chứ các bác lại đem chữ Hán ra thì em chịu :D

thế anh nào fix ngày đi nhỉ
em vẫn gợi ý là vào hôm thứ 7, chắc cũng tại vì chưa có "hàng họ" :p nào để bận cả nên phởn phơ lắm :D

Aikidoka

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ngoài lề tẹo: không hiểu bác Jojo có phải trong Get Back không nhỉ? :)

No_lovely

NHẬP HỘI
nobita said:
Th­ường con gái giọng nói dễ thương thì không xinh đâu! Đừng hy vọng!

Em biết cô bạn gái của HaiNH rồi giọng nói cũng hay mà mặt thì rất xinh, Lúc còn học đại học em gặp HaiNH đưa đi sinh nhật rồi, Hồi đấy còn phong độ định tranh nhau với HaiNH :)) nhưng sau nghĩ lại nhường chú HaiNH, hic hic

No_lovely

NHẬP HỘI
nghiemhung said:
Cái này thì 90% là đồng ý với bác Nobita. Em có biết 2 đồng chí, một làm ở SGN, một ở Vũng Tàu. Hồi đầu nghe qua điện thoại (công việc thôi) thấy xinh không chịu được. Đến lúc vào đó công tác thì thấy đôi mắt chửi đôi tai sao mà ngu thế :D:D:D

Bác nghe giọng nói của con gái miền nam thì nghĩ xinh là đúng rồi, giọng nói dễ thương thế còn gì..................

Jojo

GÂY DỰNG
Các bác chúa hay lạc đề, tập trung vào chuyên môn trước, chuyện khác để hôm đó bàn cho xôm.
Về thời gian: Thứ 7 tuần tới cũng được, nhưng sợ làm khó cho 1 số bác ở đây, offline mà nhấp nhổm thì mất cả ngon :D. Hay sớm 1 hôm, thứ 6 được ko các bác?
Về địa điểm: Bác nào hôm trước ko ủng hộ đề xuất của em xin cho ý kiến để mọi người tham khảo?

(@ Aikidoka: ko phải em bác ạ)

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lần này đi cho bằng được. Gặp nhiều anh em lắm rồi nhưng chưa chính thức phát nào.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...