Offline tại JAVA

Các thớt khác của nghiemhung

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Theo như dự kiến, buổi offline hôm nay sẽ bắt đầu lúc 6h00 tại JAVA (em sợ giờ cao su nên phải lấy lên trước 1 tiếng đấy :D).

Hiện tại đã có Jojo, Hassler, bad, voduy confirm chính thức là sẽ đến, còn một số bác hẹn sẽ đến như nobita, Zerocool, starnt... hãy cố gắng tham dự nhé, bác nào chưa kịp confirm và chưa kịp "hứa" thì cũng cố gắng đến cho vui :)

Em về qua nhà lấy cái máy ảnh để tí còn tường thuật cái đã, lúc trưa quên mất mang mỗi chai rượu. Hẹn gặp các bác tại JAVA

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ti`nh hi`nh la` em phải caosu thôi, nha` đang có việc muốn đi lắm nhưng sợ không kịp, đến muộn thi` Jojo nhớ để phâ`n nhé.
Zero bây giơ` nghiện PTV rôi` con` nhớ gi` đâu, chán.

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đã đến JAVA, mời các bác lên tầng 2 nhé, phòng hơi kín y như phòng lắc vậy. Khiếp quá!

No_lovely

NHẬP HỘI
Lúc chiều đến trước thăm dò địa hình ở đó đúng là tầng 2 bé quá, nếu đến khoảng 40 người thì chắc phải trải chiếu ngồi dưới nhà mất :))

Nhưng dò sao cũng ủng hộ anh em, sẽ đến tham dự vào lúc 8h

ppc_admin

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Ớ, bad offline cũng đi mà không thèm gọi bạn bè hả?

Còn chai rượu của cuộc offline lần trước, tớ mang đi nhé? Còn chỗ trống nào chăng?

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Một số hình ảnh do Jojo chụp:

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...