Omega DeVille Hour Vision Annual Calendar

Các thớt khác của DHL

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 21:33
Omega giới thiệu phiên bản hạn chế 160 chiếc DeVille Hour Vision Annual Calendar lắp máy Omega Calibre 8611. Chiếc đồng hồ này được cấp bằng chứng nhận của COSC về độ chính xác và có chức năng lịch năm rất tinh vi. Lịch năm tự động nhận ra tháng có 30 và 31 ngày và do đó đồng hồ luôn chạy đúng mà chỉ cần phải điều chỉnh duy nhất một lần trong năm vào ngày 1/3. Lịch ngày và lịch tháng được hiển thị trên các cửa sổ riêng biệt ở vị trí 3 giờ.

Bộ máy cơ khí với một rotor và cầu cân bằng làm từ vàng 18K, hai dây cót lưu trữ năng lượng đến 55 giờ. Cơ cấu hồi đồng trục co-axial danh tiếng của Omega và bánh lắc đảm bảo độ chính xác ổn định và kéo dài độ tin cậy theo năm tháng.

Omega DeVille Hour Vision Annual Calendar Limited Series sẽ được bổ sung hoàn thiện vào cuối năm 2008 bằng một bộ sưu tập toàn cầu với 8 model - 4 chiếc bằng vàng hồng và 4 chiếc bằng thép không gỉ. Tất cả với mặt số mang cá tính của những chiếc đồng hồ Limited Series. Phiên bản bằng thép sẽ có mặt số màu xám hoặc bạc và dây thép hoặc dây da cá sấu màu đen. Phiên bản vàng hồng sẽ sẵn sàng với mặt số màu bạc hoặc nâu và dây vàng hoặc da cá sấu màu nâu.

- ( Sưu tầm- Tông hợp)

ong8ba9

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng hai 2008 lúc 09:15
Bác VMEP viết chi tiết wá nhỉ.
Àh, cám ơn bác về vụ thay màn hình iPhone nhé (em là NAM-VMEP đây), hôm trước đi Hội Nghị lu bu wá, chưa đt cảm ơn bác được, sozzy bác nhá :)

Lazada Vietnam Master card on Monday