Ông anh cho cái IP 3GS 16G nhưng em chưa biết xài.

khangni

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
:))Các Bác giúp em với. Em vưa đước ông anh cho cái IP 3GS 16G, nhưng em chưa biết xài. Đặt biệt cái danh bạ cũ em không biết xóa bằng cách nào và copy số từ sim qua phone ntn? Hu hu... Và pin thì nhanh hết lắm, để qua đêm hết 50% rồi. Cứu em với.

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xóa danh bạ cũ trong máy thì cứ sync IP vào iTunes, vào info, kết nối IP với Outlook, chọn Replace (với đ/k contact trong Outlook trống trơn) là nó xóa sạch bách. :D

Để copy contact từ SIM vào IP thì lại càng dễ. Vào IP, setting, mail-contact-calenadar, chọn Import SIM contact là bao nhiêu nó vào hết máy thôi mà.

phungnguyen

GÂY DỰNG
iphone không xoá danh bạ hết một lần được, chỉ xoá từng danh bạ thôi.
Trước tiên bạn vảo danh bạ muốn xoá bạn nhấn sửa rồi kéo hết phía dưới có dòng xoá danh bạ nhận vào là xoá, còn muốn xoá hết thì ban phải kết nối với itune mới xoá được. Còn bạn muốn đưa danh bạ từ sim qua máy thì bạn vào cài đặt>thư từ, danh bạ,lịch>vào copy danh bạ từ sim xong nhấn vào một cái rồi chờ ...xong chúc bạn thành công

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bạn vào setting, mail..., chuyển Push sang off, thì sẽ ko bị tự hao pin nữa :D

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
iphone không xoá danh bạ hết một lần được, chỉ xoá từng danh bạ thôi.
Trước tiên bạn vảo danh bạ muốn xoá bạn nhấn sửa rồi kéo hết phía dưới có dòng xoá danh bạ nhận vào là xoá, còn muốn xoá hết thì ban phải kết nối với itune mới xoá được. Còn bạn muốn đưa danh bạ từ sim qua máy thì bạn vào cài đặt>thư từ, danh bạ,lịch>vào copy danh bạ từ sim xong nhấn vào một cái rồi chờ ...xong chúc bạn thành công

Oài,hoàn toàn có thể xóa 1 phát hết bay danh bạ đó bác à.Có nhiều cách để làm nhưng 2 cách dưới đây là đơn giản nhất :

1,Vào Cydia >add source iphone.gsm.vn>tìm Erase Contacts>khởi động phần mềm này và 1 phát là...teo đời con Nở:p.

2,Cài iFile rồi tìm đến Andres book xóa em nó là...thăng\m/.

kiemca

GÂY DỰNG
tại sao mình cài iBluetooth vô!lúc chạy thì bị văng ra nhỉ!kiếm tài liệu khắp nơi mà ko thấy ai bị như mình
Iphone 3GS 16G bản lock!firmware 3.0

khangni

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thanks các Bác đã hướng dẫn. Em mày mò cũng biết được 1 chút qua sự hướng dẫn của các Bác. Nhưng hiện tại con IP của em gọi đi và nhận cuộc gọi đượcn nhưng nói thì bên máy kia không nghe tín hiệu gì cả. Đó là bệnh gì các Bác. Cho em câu trả lời nha. Thanks

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...