Ông điện lực ơi xem này

Các thớt khác của sea_fresh

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không riêng gì ông điện mà ông nước cũng đòi lên từ 8k-->12k/m3 kìa :)) mai mốt tắm bình thường cũng phải coi chừng đồng hồ nước hehe hậu quả của độc quyền.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Gas cũng đang lên giá, đề nghị các bác hút thuốc nên dùng diêm để ... tiết kiệm :D

dobinhpa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ở Việt Nam (tất nhiên là trên thế giời) cứ cái gì mà độc quyền là tăng giá vèo vèo!!!Mà chẳng ở đâu như Việt Nam, tất cả các tập đoàn hay tổng công ty lớn lại lấy kinh doanh tay trái nuôi tay phải nên khi tay trái bị đứt thì phải tăng giá của tay phải để đi nuôi tay trái!!!

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác có quyền không dùng mà, hehe.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ngày xưa viễn thông cũng thế, bây h tốt hơn bao nhiêu :D

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
Các anh có nhầm không: Ông Điện lực, Ông nước, Ông xăng dầu (có liên quan đến gas) chưa bao giờ tuyên bố xem khách hàng là thượng đế cả?

Quy luật mua bán: Mua hàng càng nhiều giá sẽ giảm dần theo số lượng nhưng điện nước thì ngược lại :))

Hola

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Điện đây, Điện đây!!!! Ai gọi Điện đấy?????

À hóa ra là mấy ông Thượng Đế à?? Dạ thế Thượng Đế nhà ở khu vực nào đấy? Ở Hải Phòng à? Thượng Đế chờ chút nhé.

Móc alo ra: Alo, Điện lực Hải Phòng đấy à? Ừ, anh Điện Lực VN đây, ừ khỏe không? Vẫn khỏe à? Ừ, khỏe là tốt rồi, khỏe mới làm được việc. Ừ, anh thì vẫn thường, mỗi tội tiền thì không nhiều. Đang có ý đinh tăng giá điện kiếm thêm chút đỉnh đây.

Rồi, anh nhờ chú 1 việc nhé: Điều tra ngay cho anh địa chỉ nhà của ông Thượng Đế Sea-Fresh ở đâu thuộc Hải Phòng, ừ, rồi điện cho chi nhánh ở khu vực đó, đánh cái công văn hỏi ông Thượng Đế này có thích dùng điện hay không? Ừ, nếu không thích thì: 1...2....3....CĂT ĐIỆN ngay cho anh. Ừ, thế nhé. Hôm nào xuống Hải Phòng bố trí ít hải sản nhé, người ngợm giờ cứ thấy yếu yếu. Ừ, bye nhé.

Thế giờ ông Thượng Đế Sea-Fresh muốn gì nào? :))

daoquanghai

GÂY DỰNG

À hóa ra là mấy ông Thượng Đế à?? Dạ thế Thượng Đế nhà ở khu vực nào đấy? Ở Hải Phòng à? Thượng Đế chờ chút nhé.

Móc alo ra: Alo, Điện lực Hải Phòng đấy à? Ừ, anh Điện Lực VN đây, ừ khỏe không? Vẫn khỏe à? Ừ, khỏe là tốt rồi, khỏe mới làm được việc. Ừ, anh thì vẫn thường, mỗi tội tiền thì không nhiều. Đang có ý đinh tăng giá điện kiếm thêm chút đỉnh đây.

Rồi, anh nhờ chú 1 việc nhé: Điều tra ngay cho anh địa chỉ nhà của ông Thượng Đế Sea-Fresh ở đâu thuộc Hải Phòng, ừ, rồi điện cho chi nhánh ở khu vực đó, đánh cái công văn hỏi ông Thượng Đế này có thích dùng điện hay không? Ừ, nếu không thích thì: 1...2....3....CĂT ĐIỆN ngay cho anh. Ừ, thế nhé. Hôm nào xuống Hải Phòng bố trí ít hải sản nhé, người ngợm giờ cứ thấy yếu yếu. Ừ, bye nhé.

Ha ha ông thương đế lặn mất tiêu rồi, bác làm thế thì đến ... thượng đế cũng chạy thôi hi hi .

sea_fresh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Dạ em đây ạ, em thành thật xin lỗi anh vì đã quá lời trong 1 phút ko làm chủ được bản thân, nói đi thì cũng nói lại, anh phải hiểu là em chỉ nhắc vu vơ thôi, em có bảo là điện lực việt nam đâu mà anh cắt điện nhà em, em đang nói chuyện điện lực Lào đấy chứ, thôi anh bỏ quá cho đừng cắt điện nhà em, em nhớ vụ thi Táo quân năm ngoái rồi, táo điện lực cắt luôn cả điện của nhà trời.
Hôm nao về HP anh cứ gọi em sẽ ra đón, nếu từ HN xuống, em sẽ ra tận Gia Lâm đón anh, 2 a e mình đi Đồ Sơn nhé, em chào anh ạ.....
PS: Anh ơi còn mấy anh ở trên kia cũng chửi anh kìa, anh cắt điện đi, cho họ kéo dây điện từ China về đi anh

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...