Opera Mini 5 Beta, trình duyệt WEB miễn phí với nhiều cải tiến mới

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trình duyệt Web Java trên thiết bị cầm tay phổ biến nhất với hơn 20 triệu người sử dụng (theo thống kê của Opera) sẽ sớm đón nhật phiên bản thử nghiệm mới Opera Mini 5.0. Theo một số thông tin thì Opera cũng đã sẵn sàng tung ra phiên bản beta đầu tiên. Phiên bản mới này hoàn toàn đã thay đổi giao diện giúp người dùng sử dụng dễ dàng hơn với ngón tay.

Yêu cầu có tích hợp phần mềm JAVA

Thông tin chi tiết tại http://www.opera.com/mini/next/

Attachments

• opera-mini-5.0.15650.zip
    219.3 KB · Đọc: 503

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cập nhật cho các bạn bộ cài đặt dưới dạng CAB đã tích hợp sẵn Esmertec Jbed 20090216.5.1, tạo sẵn shoftcut trên Start > Program cho Opera mini 5, không yêu cầu xác nhận mạng

Attachments

• Opera Mini 5 Beta.zip
    1.3 MB · Đọc: 464

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Từ bản 3.1, 4.1, 4.1 rồi 5 beta đều không cài được trên HP 4700.
Đành phải quay về Opera 8.65 và UCWeb

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Từ bản 3.1, 4.1, 4.1 rồi 5 beta đều không cài được trên HP 4700.
Đành phải quay về Opera 8.65 và UCWeb

Em gửi anh file cài đặt JBed này, em chỉ đoán là do trình JAVA thôi, một số máy không dùng được, anh cài đặt quản lý JBed ở dưới rồi cài đặt opera mini ở bài đầu tiên nhé.

Attachments

• JBed3dMod_HeapSizeFix_17.02.2008_TEST.zip
    1.2 MB · Đọc: 60

777

GÂY DỰNG
Cài em này trên DX900 thấy chạy đờ đẫn, có vẻ tận dụng nhiều tài nguyên của máy, ăn RAM khoảng 8-10M. Nói chung chưa thấy có gì hay ho lắm.
Trong khi đó bản 5beta dùng cho Blackberry thì mình cài trên Bold chạy thực sự xuất sắc về tốc độ, duy chỉ có lỗi tiếng Việt chút.

NôngDân

Gặt lúa bằng máy tính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em gửi anh file cài đặt JBed này, em chỉ đoán là do trình JAVA thôi, một số máy không dùng được, anh cài đặt quản lý JBed ở dưới rồi cài đặt opera mini ở bài đầu tiên nhé.

Mình đã cài JBed, rồi mới cài Operamini, tất cả các lần cài đặt đều báo thành công.
Nhưng khi sử dụng thì báo lỗi.

Mình sẽ cài thử bản mới này xem thế nào (Hình Post lỗi mình sẽ up sau)

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cùng phát hàng đồng thời phiên bản thử nghiệm thứ 2 với Opera Mobile thì ngay lập tức cũng đã có phiên bản tiếp theo Opera Mini 5 beta 2 mời các bạn cùng trải nghiệm.

Link chi tiết http://www.opera.com/mini/next/

Attachments

• opera-mini-5.0.16823-advanced-en.zip
    562 bytes · Đọc: 26

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cung cấp cho các bạn phiên bản Opera Mini 5 Beta 2 đã được tạo thành file cài đặt .cab, tích hợp sẵn phần mềm quản lý java và tạo shoftcut ngoài Program

Attachments

• Opera Mini 5 Beta 2.zip
    1.3 MB · Đọc: 172

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.