OS và soft cho Openmoko

ngocvitamin

GÂY DỰNG
Launcher r0.4

Launcher mang tới người dùng OM bộ giao diện người dùng trực quan không kém các máy điện thoại thời trang bây giờ. Ở phiên bản này, nó còn được nâng cấp thêm các nút nhóm ứng dụng và hoàn thiện hơn hệ thống nút cơ bản để điều khiển

Homepage: http://www.opkg.org/package_220.html
Tested trên: SHR-Unstable

ngocvitamin

GÂY DỰNG
hihi, có chi đâu, mình cũng mới vọc thui. khi nào có gì mới sẽ up lên cho anh em

PS> Thanks bằng cách bấn nút thanhks ở dưới ý :p

lethanhphong06

NHẬP HỘI
không biết trong diễn đàn có bác nào hack loa trong của neo openmoko chưa nhỉ?loa trong nó bé quá thật khó sử dụng khi ra ngoài đường !

haphong911

NHẬP HỘI
Cái này mình cũng cần nè .... nghe có người đã làm được bằng app mà hôk biết app nào. Anh nào có thì cho e xin ạh... tks rất nhiều

adnam007

NHẬP HỘI
sau khi cài adroid vào openmoko (bảng Android Cupcake on Freerunner v0.2.0) ở trên roìi tiếp thep cài phần mềm khác như thế nào các anh? em cài xong và chép 1 số file apk vào thẻ nhớ nhưng ko biết cách cài từ đâu, và cũng có dùng cáp và chương trình cài apk qua cáp nhưng nó cứ báo lỗi không nhận dc thiết bị, trong khi em đã down driver đầy đủ (Neo1973.inf, usbdriver.zip và setup apkbeta1) và cài đặt thành công tbị khi máy tính hỏi foud new hardware.... Anh nào đã từng sài qua và đã cài nhiều ứng dụng cho em nó, cho em xin lại các ctrình để cài đặt và driver usb nếu có hướng dẫn càng tốt, em chạy win xp ạh, em chân thành cám ơn!

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui