Pác nào có rom ngon cho thằng HP 6365 không?

19 Tháng hai 2007 lúc 09:53
Thấy cả nhà nói và chia sẻ rất nhiều về các loại ROM cho các đời máy nhưng duy chỉ có HP thì chẳng thấy ai đả động gì cả. Vậy xinh có ý kiến xin cả nhà HHVN đẻ tâm và chia sẻ cho anh em với.Thanks.

26 Tháng hai 2007 lúc 21:34
Thấy cả nhà nói và chia sẻ rất nhiều về các loại ROM cho các đời máy nhưng duy chỉ có HP thì chẳng thấy ai đả động gì cả. Vậy xinh có ý kiến xin cả nhà HHVN đẻ tâm và chia sẻ cho anh em với.Thanks.
Buồn quá, buồn quá!!!
Sao không có ai quan tâm vấn đè này nhỉ?

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng hai 2007 lúc 10:02
Với HP, có một ưu điểm là các ROM của nó rất ổn định. Nhược điểm là chỉ có hãng đưa ra các bản ROM đó, còn các Voọc-er thì không làm (hoặc không làm được).

Hp63xx thuộc loại tương tự. Nếu bạn thích voọc quá, tôi có thể chỉ cho bạn các up Rom của 6315 sang 6365 hoặc sang 6325 hoặc đảo lẫn nhau, thế thôi.

Bản mới nhất nằm trong phần support của trang HP.

7 Tháng ba 2007 lúc 21:37
Với HP, có một ưu điểm là các ROM của nó rất ổn định. Nhược điểm là chỉ có hãng đưa ra các bản ROM đó, còn các Voọc-er thì không làm (hoặc không làm được).

Hp63xx thuộc loại tương tự. Nếu bạn thích voọc quá, tôi có thể chỉ cho bạn các up Rom của 6315 sang 6365 hoặc sang 6325 hoặc đảo lẫn nhau, thế thôi.

Bản mới nhất nằm trong phần support của trang HP.
Thanks bạn nhiều nhưng cái mình muốn là mấy cái của các voọc er kia,những cái bạn bảo mình đã thử rồi.Ok đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday