Palm chất lượng âm thanh tốt nhất...

hoang_bang_long

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng năm 2007 lúc 12:22
mấy năm nay em xàicon Zodiac2,âm thanh em rất kết:D ,nhưng mới đây bị rủi ro,vỡ màn hình:( ,vẫn cảm ứng tốt ,nhưng chỉ sáng lên thôi chứ ko thấy gì để chọoc cả.hicc..
Em muốn xài loại Palm khác,mấy con T hay mấy con đời mới sau này.
Các bác tư vấn cho em 1 vài con:rolleyes: ,và đặc biệt chiếu cố mấy em có chất lượng âm thanh ngang hoặc hơn Zodiac nhé :p !
Thanks các bác nhìu !:)

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng năm 2007 lúc 16:20
Palm không hỗ trợ multimedia lắm, bác cứ mua một em Treo650 rồi thửa cái tai nghe xịn của nó la ngon. Mình đang thử một cái, nghe ngang mấy con Walkman của SE
ặc ặc, bác ngó lại dùm em cái Zodiac2 xem nó hỗ trợ cái gì với :D
âm thanh của palm ngoài Zo là đỉnh thì Sony Clie' nghe nhạc ko có gì phải phàn nàn cả- có thì chắc là pin
ưu tiện nghe nhạc thì xài TH55 là ổn, còn ko thì NX80 mà xài, có remote dùng thích cực kỳ luôn
chứ mấy máy TX hay T5, T3 nghe nhạc dở tệ luôn :D

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng năm 2007 lúc 16:53
Đúng roài, nếu thính tai thì mấy em palm khác nghe kô thể nào chất bằng mấy em palm dòng Sony Clie và Zodiac đâu. Treo 650 tuy nghe cũng to nhưng vẫn kô chất bằng zo mấy.
Kiếm Clie + 1 cái tai nghe ngon ngon mà nghe nhạc mà nghe bác ạ

20 Tháng năm 2007 lúc 00:30
mấy bác muốn nghe nhạc hay trên mấy em Treo thì tốt nhất là mua một cái tai nghe sịn mà nghe chứ nghe nhạc bằng loa ngoài của Treo thì làm sao mà hay được! Treo650+ tai nghe của SE P910i thì đỉnh quá rồi còn gì nữa!

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng năm 2007 lúc 13:01
Tôi xin phép chỉ bàn nghe nhạc bằng tai nghe; còn nghe bằng loa ngoài thì xin miễn.

Sao không mua hẳn tai nghe của Treo mà phải sử dụng tai SE P901i làm gì? Tai SE rẻ hơn tai nghe Treo stereo? Nếu bạn cho là tai nghe Treo chưa hay bạn có thể thay bằng SONY (phần nhét vào tai)

Theo tôi nên mua tai nghe stereo zin của Treo để bảo đảm phần đi dây của nó đúng với thiết kế máy. Vd + đấu với - như vậy vẫn nghe được nhưng lệch pha ->chất lượng âm thanh giảm rõ rệt!

Ngoài ra, chất lượng nhạc còn phụ thuộc vào phần mêm giải mã, nếu bạn không cầu kỳ lắm mà lại thích nhiều tính năng thì nên xài Ptunes. Nếu, đối với bạn, chất lượng nhạc là trên hết thì nên cài mOcean. Cả 2 phần mềm này đã được giới thiệu trong forum này từ rất lâu.

hoang_bang_long

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng năm 2007 lúc 21:42
vậy Sony thì con nào đc ?trứơc giờ xài chung thủy có mỗi con Zo2 à.hehe...
Sony thì mới nghe mỗicon TH55 à,.con đó xài đc ko?mà có con nào hơn con TH55 ? ,mà ít ra thời "technology" bi giờ nên chọn con nào có wifi nữa,vậy mới đủ tính handheld.hihi..con th55 có wifi ko?
{vẫn là tiêu chí :chất lượng nhạc nhé các bro!(^.^) }

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính thưa mod @HHVN - SECURITY em có mở topic đấu giá
https://www.handheld.com.vn/threads...new-o-cung-toshiba-1tb-kt-22h22-17-11.505831/
Bạn @ducanhk5 thắng đấu giá nhưng từ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday