palm có phone, wifi k????

16 Tháng một 2007 lúc 23:54
newbie hỏi các pác đừng cười!
1. bộ palm chỉ có dòng TREO mới có phone thôi hả? Mấy dòng khác thì sao chỉ để chơi thôi sao? :confused:
2. palm có tích hợp sẳng wifi k? sao e tìm mãi, mấy dòng TREO k có WLAN gì hết? K biết có thể dùng card WiFi k (cụ thể TREO 600)? Còn mấy dòng khác thì sao ?:confused: (Híc k có wlan chẳng lẽ palm phải chỉ lướt web bằg GRPS thôi sao-Tốn tiền quá):(
Mong các pác cho ý kiến.
Em tìm đc TREO 600 giá 1,6tr các pác thấy sao?k biết có bị hụt giò k nữa? :rolleyes:
tnks HHVN :cool:

17 Tháng một 2007 lúc 00:59
newbie hỏi các pác đừng cười!
1. bộ palm chỉ có dòng TREO mới có phone thôi hả? Mấy dòng khác thì sao chỉ để chơi thôi sao? :confused:
2. palm có tích hợp sẳng wifi k? sao e tìm mãi, mấy dòng TREO k có WLAN gì hết? K biết có thể dùng card WiFi k (cụ thể TREO 600)? Còn mấy dòng khác thì sao ?:confused: (Híc k có wlan chẳng lẽ palm phải chỉ lướt web bằg GRPS thôi sao-Tốn tiền quá):(
Mong các pác cho ý kiến.
Em tìm đc TREO 600 giá 1,6tr các pác thấy sao?k biết có bị hụt giò k nữa? :rolleyes:
tnks HHVN :cool:
1. Ngoài Treo ra, Palm phone còn có các máy : Tungsten W , GCL Xplore M98/M68/M28, GCL Xplore G88,Hagenuk S 200, QooL QDA-700, Samsung SGH-i505/i530/i500, Samsung SPH-i550 ............... và còn rất, rất nhiều không kể hết nổi !! :D
2. Palm có tích hợp sẵn Wifi đa số là các máy Palm của SonyClié : TH55, UX50, TJ37 .... sau này thì có thêm các máy của dòng Palm như : Tungsten C, LifeDrive, Tungsten TX

Treo600 giá 1t6 là hợp lý rồi đó bác, nhưng mà phụ kiện đi kèm thế nào nhỉ ?? Có đầy đủ không hay chỉ máy + bút + sạc thôi ?? :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
17 Tháng một 2007 lúc 03:20
Nói chung là Handy chạy HDH Palm OS ko có hiếm lắm,nhưng mà phần nhiều đều ko thành công(kể cả Hagenuk S200 mới ra ko lâu) do thiết kế và các tính năng đi kèm hoặc như Samsung thì theo mnihf biết,chỉ sx trong nuoc.
Chỉ có Palm với các đời Treo và Tungsten W là có ảnh hưởng nhất,từ Treo 180(g),270,300 và đặc biệt là Treo 600 và Treo 650.
Hè,và Palm rớt giá nhanh thật,mới cách đây hơn 1 năm,mua 1 em Treo 600,cũng ngốn tới 4t bạc,hix hix

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 04:25
Bạn aera thấy như vậy thật à? Tôi thấy palm Treo là dòng ít ra model mới nhất -> ít xuống giá trong tất cả các hãng ĐT. Lấy vd gần đây nhất, treo 650, 2 năm và 1 tháng mới có 680 thay thế. Khi vừa mới tung ra thị trường Treo 650 có giá $600 và Moto RAVZ $650, hiện nay khi tôi viết những dòng này thì giá của 2 loại máy là $550 và $99. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday