BÀI VIẾT palm cổ - tình yêu của người nhặt rác

merci

WHY NOT?
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Choáng quá! Cho tớ gửi lời chào tới "người tình cũ" trong đám "hàng họ" của cậu nhé.

"...Những người muôn năm cũ. Hồn ở đâu bây giờ..."

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Quả là đáng nể! Tình yêu thật sự của palmer!

sykes

Xì ke...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ui, em vẫn nhớ Palm, đặc biệt là Treo 650. Cám ơn bác đã chia sẻ.

P/S: Cảm phiền bác chụp chi tiết thêm 1 chút ảnh các em trong bộ sưu tập của bác để anh em được ngắm kĩ hơn không ạ. Đội ơn bác.

quangnewday

NHẬP HỘI
Choáng quá! Cho tớ gửi lời chào tới "người tình cũ" trong đám "hàng họ" của cậu nhé.

"...Những người muôn năm cũ. Hồn ở đâu bây giờ..."

OK anh, em vẫn nâng niu em đó nhất! A vẫn khỏe chứ ah, hôm nào em qua chơi, còn món nào em "giữ" hộ anh nhé, lúc nào anh đòi em lại trả...hehe.

Em vào làng PDA muộn nên chỉ tiếp xúc với PPC và SmartPhone thôi...
Chưa bao giờ được sờ hay chạm vào Palm...

Mình cũng biết đến palm muộn mà, chưa kịp trải nghiệm, chỉ kịp sưu tầm thôi :D

Ui, em vẫn nhớ Palm, đặc biệt là Treo 650. Cám ơn bác đã chia sẻ.

P/S: Cảm phiền bác chụp chi tiết thêm 1 chút ảnh các em trong bộ sưu tập của bác để anh em được ngắm kĩ hơn không ạ. Đội ơn bác.

Tất nhiên rồi bạn, rảnh mình sẽ chụp chi tiết, từng cái cốc sạc sony clie cũng đã thấy thích rồi, mỗi cái mỗi vẻ, cắm máy vào nhìn nghiền lắm:D

m496799

GÂY DỰNG
Treo thì ấn tượng nhất là Treo 650, với cái ăng ten chính hiệu Treo, nhưng hình như bây giờ nó bị BB chiếm lĩnh thị trường máy có bàn phím có các chữ cái rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

E xin chào các bác Admin và Quản trị diễn đàn, e muốn mua vài thứ trên Ebay, trên thị trường hiện rất nhiều công ty dịch vụ lớn, nhỏ, lẻ có nhưng e không am hiểu rành nơi nào mới uy tín, đảm bảo. Vậy, kính mong các bác có thể chỉ giúp e công ty nào l ...