BÀI VIẾT palm cổ - tình yêu của người nhặt rác

toikhongtinai

GÂY DỰNG
bộ sưu tập của Bác ấy quá pro, em tự hỏi đến lúc các "bé" hết pin đồng loạt thì sạc như thế nào ^^! (chắc là tốn rất nhiều ổ cắm, hihi)

quangnewday

NHẬP HỘI
thế còn mấy ả già già của em thì sao anh Quang ơi :D

Anh vẫn giữ mà, rảnh sẽ đóng một cái tủ hoành tráng để bày lên :)

Mình cũng có một vài chú palm. Nhìn bộ của bác thấy khâm phục. Mình mới tìm được 1 chú TH55 đã lắm.

show lên đi bác.

úi giời ơi, nhìn choáng luôn.
tớ cũng có một số, lâu phải đem ra sạc, có con lên có con ngủ luôn, bác cả đống thế con nào sống con nào chết?

Mình sưu tập là chính nên tất cả đều sống:)

bộ sưu tập của Bác ấy quá pro, em tự hỏi đến lúc các "bé" hết pin đồng loạt thì sạc như thế nào ^^! (chắc là tốn rất nhiều ổ cắm, hihi)

hi, em co 4 cai lioa lien.

huycoi5

GÂY DỰNG
"1 ngày gần đây" của bác lâu thế? Chắc quên luôn lời hẹn show nốt 1/2 bộ sưu tập cho anh em chiêm ngưỡng rồi :)

JackPip

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hồi tưởng lại sự hoành tráng của Palm Treo 650 một thời , nhớ hồi đó lên Piano Cafe , nhìn thấy các bác ấy cầm em này , cứ nhìn không chớp mắt . Thích lắm chứ nhưng thời còn SV , chỉ biết chiêm ngưỡng thôi . Giờ chiêm ngưỡng bộ sưu tập của bác Quang ... cảm giác lâng lâng lại dậy sóng trong lòng . Chúc bác ngày càng sưu tập thêm phong phú hơn ah !!

hieutm

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bộ Palm của bác có cả Motorola Tac X, Blackberry 8700, và xa xa có lẽ là Siemens SL45 kìa... :D. Toàn tên tuổi gạo cội cả. Hay!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài viết hay thanh bác chia sẻ :D