Palm - Ngạc nhiên chưa ;)

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
heheh cuối cùng thì cũng đã rõ, cái PDA được trọng tài dùng trong các giải đấu tennis là Palm các bác ạ :)
Hoá ra Palm cũng ác đấy chứ nhẩy :D Có lẽ do Palm chạy ổn định, dễ dùng và pin trâu :D chẳng biết có đúng không nữa :)

Attachments

9.5 KB · Đọc: 155

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái chính là chẳng may bị bóng đập vào hỏng thì cũng không ... xót lắm.

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Conan71 said:
Hoan ho, cam on bac Agassi, bac suu tam thong tin na`y o dau vay ??? Palm van luon la` thiet bi ho tro ca nhan tot nhat the gioi ma`, PPC chi co nuoc xach dep cho Palm thoi
Bài viết chẳng nói gì đến PPC hay Palm, nhưng cái hình cói lên tất cả :D
http://www.sggp.org.vn/thethao/nam2005/thang7/61000/

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nghiemhung said:
Cái chính là chẳng may bị bóng đập vào hỏng thì cũng không ... xót lắm.
Tào lao, www.taolao.com
bóng có văng vào bác chứ làm sao mà trúng Palm được :D (đùa thôi) hahahaha

9fly

GÂY DỰNG
Em thấy nhiều phim dùng palm lắm á nhất là mấy phim trinh thám hay điệp viên he he. Gần đây nhất thì có After the sunset dùng treo 650 điều khiển xe, Little note book cũng có các chị dùng palm blue tooth lung tung, rồi các bác lục lại mấy cuốn phim 007 thế nào cũng có palm trong đó nhưng phim mới một chút. he he
Chúc cả nhà vui

Ps: em palm dùng coi điểm này chắc của bác nào để trên bàn chơi chứ trong trận điểm số rành rành trên bảng ai cũng đọc sao mà ăn gian được.

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
VU HEO said:
Phim mới nhất sắp chiếu trên màn ảnh TPHCM do 2 diễn viên nổi tiếng đóng có tựa là Mr & Ms Smit rất đáng để xem . Trong phim có một cái Tungsten được dùng để gọi điện thọai đấy .

Tungsten W hả bác? Có cách nào xem được qua internet không? :((

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác hỏi tôi cũng không biết đường nào trả lời . TW thì tui dùng để gọi điện thọai hằng ngày ở VN đây . Cần tham khảo thì tôi gởi cho bác cái hình . cái Tungsten gọi điện thọai trong phim là Tungsten T (không rõ là 1.2 hay là 3) vì nó để trên bàn . Phim này không thể coi bằng internet đâu bác ơi vì nó mới sản xuất . VN bây giờ thường được coi phim mới trước cả Mỹ vì đã có công ty ở Mỹ cung cấp .

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...