Palm Tungsten E ko khởi động được

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 11:06
Theo mình để lâu quá không dùng thì pin toi rồi (k dùng bao lâu ?? - thử xạc nguyên đêm xem sao???) Nếu vẫn không lên mà vẫn chạy khi cắm xạc thì đích thị là pin rồi - chỉ có cách thay pin.

21 Tháng sáu 2007 lúc 10:52
Bac dùng Tungsten E lau chua the. mình mới dùng mà chưa biết cách sử dụng nó.mình tìm ma hình như lâu wa nên chẳng có tài liệu nào về nó cả.Bac có thể chỉ minh sử dụng dược ko? thank nhiều

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng sáu 2007 lúc 14:16
Bac dùng Tungsten E lau chua the. mình mới dùng mà chưa biết cách sử dụng nó.mình tìm ma hình như lâu wa nên chẳng có tài liệu nào về nó cả.Bac có thể chỉ minh sử dụng dược ko? thank nhiều
Bạn cứ đọc Lần đầu cầm máy Palm hãy đọc nhiều khi mới dùng còn lọng cọng, chứ nói thật tình mà nói Palm theo mình là thiết bị cầm tay dể dùng nhất trên đời đó, hơn nữa TE cũng đâu phải là quá xưa đâu. Software thì vô tư có trên 30.000 soft, ghé qua http://www.palmgear.com/ xem nếu cần anh em trên 4R có sẵn mà. Chúc bạn ngon lành.

HEPZA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng sáu 2007 lúc 13:07
Pin của TTE tiêu rồi. Tìm pin mới thay thôi!
Bác thử thế này xem nhé (chỉ chờ vào sự may mắn thôi không có cơ sở!!!)
Bác cắm sạc cho TTE và reset trong khi cắm sạc - 1% hy vọng mong manh cục pin sạc lại được. Trước đây em nhận được 1% này cho con m515 khi tự nhiên nó kích hoạt lại cục pin.

Bác nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé!
Chúc vui!

Hungnhon

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng sáu 2007 lúc 08:58
bac hungnhon oi. em thủ nhiều cách rùi nhưng sao con E của em vẫn ko kết nối vói máy tính được nhỉ. bác có cách nào giúp em ko
Bạn phải nói rõ hơn chứ - Kết nối Sync kiểu gì, ví dụ: hotsync, kết nối Internet, hay card với máy PC.....
Vậy là TE nó chạy rồi ư?? : nếu kết nối với PC thì PC phải cài Palm desktop trước. Nhưng hiện nay ít ai hotsync lắm thường thường mình biến palm thành Cardreader xử lý nhanh gọn hơn mà không phải cài driver cho PC.
Bạn nên tìm hiểu kỹ hơn nha (search) tại 4R này có đủ hết đó - những trường hợp như bạn nêu mình nhớ là có đăng hết rồi đó. Thân ái

(Ở nhà mình có 3 bạn nhỏ 6, 9 & 10 tuổi chạy TE nghề lắm á)

Bài viết cần bạn xem thêm

Việc chuyển đổi bắt đầu từ ngày 15/9/2018 và kết thúc vào ngày 30/6/2019. Khi tiến hành chuyển đổi các nhà mạng sẽ phải quay số song song (duy trì cả số cũ và số mới) từ ngày 15/9/2018 đến ngày 14/11/2018 và duy trì âm báo bằng tiếng Việt và tiếng An ...
Lazada Vietnam Master card on Monday