Palm Webcam - Giải pháp USB webcam bằng Palm

talibancorpse

NHẬP HỘI
http://www.clievideo.com

Có bác nào đã dùng thử chưa, biến con Palm của bạn thành 1 webcam USB?

Tôi dùng Treo 600 chạy thử và Start my webcam trên Yahoo! Messenger ngon lành. Tuy nhiên vì là phiên bản dùng thử nên ở góc trên hiện ra 1 dòng chữ quảng cáo www.clievideo.com cứ như là ở các site thư giãn.

Hic, ko rõ có bác nào có miếng vá hay hạt vừng, chìa khóa gì cho Palm Webcam không nhỉ? Tôi chỉ có miếng vá cho Sony Clíe tuy nhiên tôi lại đang xài Treo 600 :(

thephuong

GẮN KẾT
talibancorpse said:
http://www.clievideo.com

Có bác nào đã dùng thử chưa, biến con Palm của bạn thành 1 webcam USB?

Tôi dùng Treo 600 chạy thử và Start my webcam trên Yahoo! Messenger ngon lành. Tuy nhiên vì là phiên bản dùng thử nên ở góc trên hiện ra 1 dòng chữ quảng cáo www.clievideo.com cứ như là ở các site thư giãn.

Hic, ko rõ có bác nào có miếng vá hay hạt vừng, chìa khóa gì cho Palm Webcam không nhỉ? Tôi chỉ có miếng vá cho Sony Clíe tuy nhiên tôi lại đang xài Treo 600 :(

con này ko support Treo 650 , hic hic

talibancorpse

NHẬP HỘI
Tôi nghĩ là có chứ bác. Treo 600 của tôi chạy ngon mà Treo 650 ko dùng đc thì cũng hơi kỳ. Trong mục download có Option là "Other" cơ mà. Bác đã thử chưa???

Hic, tìm hạt vừng cho Palm Webcam khó nhỉ? Search lại hồi trc thấy bác Dihuta có nói qua về phầm mềm này? Ko rõ bác ý có miếng vá hay hạt vừng hạt me gì ko nhỉ?

thephuong

GẮN KẾT
talibancorpse said:
Tôi nghĩ là có chứ bác. Treo 600 của tôi chạy ngon mà Treo 650 ko dùng đc thì cũng hơi kỳ. Trong mục download có Option là "Other" cơ mà. Bác đã thử chưa???

Hic, tìm hạt vừng cho Palm Webcam khó nhỉ? Search lại hồi trc thấy bác Dihuta có nói qua về phầm mềm này? Ko rõ bác ý có miếng vá hay hạt vừng hạt me gì ko nhỉ?

soft này hồi trước xài Treo 600 tôi có xài rồi , chuyển sang Treo 650 thì ko được , tiếc ghê .

talibancorpse

NHẬP HỘI
blue2 said:
ủa, bác taliban có vá cho clie à, vậy cho mình xin, với, mỗi lần xài phải chỉnh ngày lại mệt quá, cảm ơn bác trước

Tôi PM cho bác rồi đấy.

Bác thephuong hồi trước xài cho Treo 600 thì ko nạp hạt vừng cho nó à????

moneymind

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
talibancorpse said:

Treo 650 dùng cấu trúc bộ nhớ khác Treo 600. Sự cải tiến tột bậc này kéo theo một số phần mềm củ vốn chạy ngon lành trên Treo 600, nay không chạy được trên Treo 650.

Đó là bình thường thôi, không có gì kỳ cả.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt