Panasonic CF-W4 - Nhỏ mà có vỏ

Các thớt khác của forever
Status
Không mở trả lời sau này.

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PANASONIC CF-W4. Hôm vừa rồi đi singapore , có đến fullnan xem em này. Người bán hàng show ra xem. Nhỉn cũng rất hay.....
======
Máy nhỏ mà có võ.
Máy chỉ có 1.2 kg, màn hình 12". Chuột thiết kế vòng tròn lạ mắt. Ổ đĩa được thiết kế nằm bên trên, trông ngộ thật. HDD chống sốc. Đặc biệt, em này chống va đập cực tốt. Với độ cao 30cm, 1 vật 100kg rời xuống không ảnh hưởng gì đến máy cả. Công nghệ U:V siêu tiết kiệm pin, xài trên 6 giờ....
======
Còn mấy bác nghĩ sao về em này. Vì giá web của em này cũng nằm trên trời luôn. Khỏang 2500USD lận.
======
vài hình ảnh tham khảo
http://www.digit-life.com/articles2/portopc/panasonic-w4.html

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PANASONIC CF-W4.
======
Còn mấy bác nghĩ sao về em này. Vì giá web của em này cũng nằm trên trời luôn. Khỏang 2500USD lận.
======
vài hình ảnh tham khảo
Dân làm công cho Panasonic đây, chỉ thấy mấy sếp sushi dùng thôi, chắc tại free. Mình cũng dùng nếu free, còn hiện giờ không dùng vì lỡ yêu Mac rồi, với lại mình thích to cơ!

vinhkhiem 1888

KIM NAM PHAT CO ., LTD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
PANASONIC CF-W4. Hôm vừa rồi đi singapore , có đến fullnan xem em này. Người bán hàng show ra xem. Nhỉn cũng rất hay.....
======
Máy nhỏ mà có võ.
Máy chỉ có 1.2 kg, màn hình 12". Chuột thiết kế vòng tròn lạ mắt. Ổ đĩa được thiết kế nằm bên trên, trông ngộ thật. HDD chống sốc. Đặc biệt, em này chống va đập cực tốt. Với độ cao 30cm, 1 vật 100kg rời xuống không ảnh hưởng gì đến máy cả. Công nghệ U:V siêu tiết kiệm pin, xài trên 6 giờ....
======
======
vài hình ảnh tham khảo
Hình như con này Long Bình có bán đó . Mày sài cũng hay hay làm sao , Màn hình cảm ứng . Chỉ tội là máy không có CD hay DVD . nếu muốn có thì option :cool:

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
rõ là chán các bác.
dũy nhiên là panasonic không thể sánh với samsung
ặc ặc ặc
Chưa hiểu ý gì đó H
=============
Máy này giá trị rất cao. Panasonic chỉ có made in japan.
Cái này mà các bác kêu đồ mã thì em bó tay.
Để dưới đất, đi wa có lỡ đạp lên cũng chẳng sao. họac làm rớt cũng chẳng vấn đề.
Chắc đồ xịn làm rớt mới hư, chứ hàng mã thì kg sao cả

dame

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cở này Lão 4Ever rãnh hơi quá hả đem bàn cãi mấy cái này làm gì.

Cái ở Long Bình đang có là Series 2 chứ không phải 4 ! Vỏ bằng chất liệu cực bền, nhẹ mà chắc - có ổ dĩa quang tích hợp.

Phải sờ tận tay và am hiểu thì mới biết đc đâu là giá trị đích thực.

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cở này Lão 4Ever rãnh hơi quá hả đem bàn cãi mấy cái này làm gì.

Cái ở Long Bình đang có là Series 2 chứ không phải 4 ! Vỏ bằng chất liệu cực bền, nhẹ mà chắc - có ổ dĩa quang tích hợp.

Phải sờ tận tay và am hiểu thì mới biết đc đâu là giá trị đích thực.
đúng vậy,chẳng hiểu tại sao mà mấy người kia lại chê con này,thiển cận

đúng vậy,chẳng hiểu tại sao mà mấy người kia lại chê con này,thiển cận
Chả có gì là thiển cận cả mỗi người ý thôi bác ơi. 1 người không đi công trường không làm việc ở môi trường khắc nghiệt thì việc gì phải xài con này, mà có xài khéo người ta cười cho :rolleyes:. nhưng công nhận thiết kề nhìn cực pro, em mà làm công an hay bộ đội, thầu xây dựng thì mua luôn không lăn tăn hehe

palmvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
he he, các bác không rõ về con này rồi, đây là sản phẩm đỉnh cao đó, pin dùng cực trâu, mà màn hình của nó công nghệ rất good, nhìn xem cảm giác mịn và thật hình hơn nhiều. Đặc biệt là vỏ của nó không phải loại thường , Hồi nọ có 1 con cf-t4 xước 1 chút mình nhìn thấy rõ lớp hợp kim. nhưng lạ là nó rất nhẹ khoảng 1.2kg mà có cả ổ ghi dvd bó tay thiệt.

pin loại dung lượng cao mà lại không có quạt tản nhiệt, chip ulv nghe quảng cáo gần 8.5h thì phải. mà nhẹ có 1.19kg cũng xứng đáng đó chớ

mà con này đâu phải dùng cho công trường , loại này là loại vip cua pana thôi. đặc biệt thiết kế không quạt tản nhiệt. tui thích nhất công nghệ này, chạy không có tiếng ồn và không nghe thấy quạt kêu ù ù, giá con này mà về việt nam chắc cũng phải trên 2200 vnd đối với hàng dùng rồi

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

mình làm nghệ thuật nên có rất nhiều đồ biểu diễn rồi nên giờ có 2 chiếc giày hiệu ALDO mới 100% không dùng đến thanh lý cho bạn nào có nhu cầu.
đến thử đảm bảo thích ngay lập tức vì rất đẹp.
giá new chiếc bạc đen : 2tr650k mình thanh lý 1tr650k
giá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday