panasonic TZ3

Các thớt khác của pino_306

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng chín 2007 lúc 22:36
anh không tìm kiếm gì cả, con này được recommend nhiêù nhất trong diễn đàn mà :) phải không anh.. starn :D

mua đi anh, có vài topic của anh starn đã chụp thử để anh tham khảo đấy

nouvorc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng chín 2007 lúc 02:24
TZ3 thì chất lượng phù hợp với giá cả. Mua đi anh, k thì bữa nào wa anh starnt nghe a ấy nói 1 hồi k chạy ra mua ngay thì thôi lun... :p

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng chín 2007 lúc 09:21
TZ3 thì chất lượng phù hợp với giá cả. Mua đi anh, k thì bữa nào wa anh starnt nghe a ấy nói 1 hồi k chạy ra mua ngay thì thôi lun... :p
Cười bể bụng :D :D :D/ sao echip có đăng không nhỉ?

Có được đồng nào từ Panasonic đâu, hôm trước ra siêu thị điện máy Chợ Lớn nói chuyện một hồi với 1 em đang phân vân chọn máy ảnh, rồi tớ lượn loăng quăng, đến khi lượn về lại quầy máy ảnh thì em đã chọn PANASONIC LS60 với giá 2t3 :D :D

bác Pino 306: tớ đã "quảng cáo" chiếc Tz3 này ở khá nhiều topy ở mục Máy ảnh số (không nhất thiết tựa đề phải có chữ Tz3 đâu) - spam tinh tế mà :D :D :D

Nói dài thì cũng rất nhiều, nhưng ngắn gọn thì nó là chiếc máy ảnh du lịch tuyệt vời với kích thước và tầm zoom lý tưởng, nhưng đừng hi vọng quá cao ở khả năng chụp thiếu sáng với đèn flash.

Chào mừng quý khách tới Phú Quốc

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday