pBar 1.4 - Thêm chức năng tắt bật Wireness

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng tám 2007 lúc 22:03
Phiên bản 1.4 bổ sung tính năng sau:
- Thêm nút trạng thái và tắt bật Phone, Wifi, Blue tooth.
- Thêm chức năng hiển thị pin, bộ nhớ trên menu
- Tăng số chương trình Ưa thích lên 9
- Nén dung lượng xuống còn 35kb (Thank Kawaguchi)

Hiện vẫn đang là bản beta trong giai đoạn hoàn thiện, còn trống 2 nút phía dưới hiện chưa biết sử dụng vào chức năng gì :D

Attachments

28 Tháng tám 2007 lúc 19:12
bác Cường cho em hỏi chút, em dùgn Eten X500 cài fần mền pBar dùng được khoảng 15-20p là toàn bộ incon trên giao diện của pBar1.4 no biến mất sạch chỉ còn mấy dòng kẻ và thông tin bọ nhớ trống, lượng pin còn lại thôi như vậy là máy em kh tương thích với fần mềm của bác hay do xugn đột fần mềm (em kh dùng fần mền nào có chức năng tương tu pBar1.4 cả), cảm ơn bác vì những phần mềm tuyệt vời của bác

Attachments

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tám 2007 lúc 19:39
Wireness hay wireless nhỉ, NNCUONG xem lại tí nhé. Mà sao dạo này mình chả sửa Title được

1 Tháng chín 2007 lúc 19:57
Bạn ơi, sao nó "tắt tất tần tật" luôn !! Ví dụ như vào SkTool, vào 1 trang nào đó của SkTool, đúng ra bấm "ok" thì nó tăt trang đó rồi ra trang ngoài. Nhưng ở đây nó tắt trang đó xong nó tắt luôn trang ngoài (thoát khỏi soft)! Hay có những softs khi bấm nút tắt nó sẽ hiện ra 1 bảng (của soft) hỏi gì đó thì cái bảng vừa hiện ra nó cũng tắt luôn, không cho "ok" hay "no" gì cả !!! Nói chung là rất nhiều softs, hễ vào trang trong mà tắt là coi như thoát khỏi soft. Khắc phục ra làm sao hả bạn ?!

Công nhận là cái pBar này quá hay. Tốn bộ nhớ có 1KB. Các soft task manager nước ngoài còn phải học hỏi dài dài !

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng chín 2007 lúc 00:47
Mình chọn chế độ khởi động cùng hệ thống nhưng lại khi khởi động lại thì báo lỗi!!!
Xin hướng dẫn!!!
có khi nào bác để file chương trình trong thẻ nhớ không,lúc đó khi khởi động lại máy kô kịp truy cập vào thẻ nên không tìm thấy file :D

16 Tháng chín 2007 lúc 11:35
Bạn ơi, sao nó "tắt tất tần tật" luôn !! Ví dụ như vào SkTool, vào 1 trang nào đó của SkTool, đúng ra bấm "ok" thì nó tăt trang đó rồi ra trang ngoài. Nhưng ở đây nó tắt trang đó xong nó tắt luôn trang ngoài (thoát khỏi soft)! Hay có những softs khi bấm nút tắt nó sẽ hiện ra 1 bảng (của soft) hỏi gì đó thì cái bảng vừa hiện ra nó cũng tắt luôn, không cho "ok" hay "no" gì cả !!! Nói chung là rất nhiều softs, hễ vào trang trong mà tắt là coi như thoát khỏi soft. Khắc phục ra làm sao hả bạn ?!

Công nhận là cái pBar này quá hay. Tốn bộ nhớ có 1KB. Các soft task manager nước ngoài còn phải học hỏi dài dài !
Bạn nào hướng dẫn giúp mình cái này. pBar quá hay mà bị 1 chút xíu này uổng quá. Chạy rất nhanh, nhẹ (có 1KB ram hệ thống).

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng chín 2007 lúc 09:19
Bạn nào hướng dẫn giúp mình cái này. pBar quá hay mà bị 1 chút xíu này uổng quá. Chạy rất nhanh, nhẹ (có 1KB ram hệ thống).
Theo như bạn nói thì đây không phải là lỗi. Bạn vào Option rồi chọn Show child Windows. Như vậy khi đóng nó chỉ đóng cửa sổ con thôi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tiếc quá các bác ạ, cầm vàng lại để nó giành lại mất , bao cơ hội bị bỏ. Cuối trận xem hồi hộp đau tim quá đi.
Lazada Vietnam Master card on Monday