pBar 1.5 Phiên bản nâng cấp

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 18:13
Sau khi thử nghiệm ổn định bản 1.4, tôi phát hành chính thức bản 1.5. Bản 1.5 được thay đổi icon và thêm vài tính năng mới. Việc thêm icon màu sẽ đẹp hơn và đồng nghĩa với việc tăng dung lượng. Điều thú vị nhất là chương trình vẫn hoàn toàn miễn phí:D. Dự kiến phiên bản tới sẽ nhiều tính năng hơn và chỉ tặng riêng các mem có nhiều đóng góp cho HHVN ;)

Đọc thêm thông tin và tải chương trình ở đây

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 18:32
Dự kiến phiên bản tới sẽ nhiều tính năng hơn và chỉ tặng riêng các mem có nhiều đóng góp cho HHVN
Cảm ơn anh nncuong đã có phiên bản mới, em vừa tải phiên bản 1.5 từ trang chủ về, nếu có phiên bản mới anh nhớ cho em nhé!

24 Tháng mười 2007 lúc 21:03
Cám ơn anh Cường nhiều,phiên bản này đáng được cài vào cái Pocket yêu dấu của em:D

24 Tháng mười 2007 lúc 22:02
Bác cuong ơi phiên bản 1.5 này vẫn chưa khắc phục dc tình trạng là mỗi khi mở nhiều cửa sổ windows từ 1 chương trình thì nhấn close nó đóng toàn bộ các cửa sổ từ mẹ tới con mặc dù em đã chọn ô show the child windows.Thêm 1 vấn đề nữa là mỗi lần reset xong ko thể mở wifi trực tiếp từ pbar dc mà phải mở 1 lần trước bằng wireless manager trong khi bluetooth thì vẫn mở vô tư.Nếu khắc phục dc vấn đề này thì PM này wa tuyệt ạ
Mặc dù vậy đối với em phần mềm này tuy nhỏ nhưng rất hay ạ.Thanks bác cuong nhiều lắm

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười 2007 lúc 09:09
Bác cuong ơi phiên bản 1.5 này vẫn chưa khắc phục dc tình trạng là mỗi khi mở nhiều cửa sổ windows từ 1 chương trình thì nhấn close nó đóng toàn bộ các cửa sổ từ mẹ tới con mặc dù em đã chọn ô show the child windows.
Cái này thì bạn có thể nói rõ là chương trình gì được không. Và khi chọt thì bạn chọt vào nút nào có 3 vị trí của nút [X] và có thể có nút [OK].
Thêm 1 vấn đề nữa là mỗi lần reset xong ko thể mở wifi trực tiếp từ pbar dc mà phải mở 1 lần trước bằng wireless manager trong khi bluetooth thì vẫn mở vô tư.Nếu khắc phục dc vấn đề này thì PM này wa tuyệt ạ
Mặc dù vậy đối với em phần mềm này tuy nhỏ nhưng rất hay ạ.Thanks bác cuong nhiều lắm
Phần này do một số dòng máy không chịu reset reg khi mới khởi động. Điển hình là thằng UNI, mình cũng đang tức điên lên với nó :D Phiên bản (test riêng) của mình thì đã sửa rồi ;).

25 Tháng mười 2007 lúc 11:25
Cái này thì bạn có thể nói rõ là chương trình gì được không. Và khi chọt thì bạn chọt vào nút nào có 3 vị trí của nút [X] và có thể có nút [OK].
Vd như khi em mở chương trình SKtool>> tune up hoặc installed programs thì mỗi khi nhấn ok hoặc bất kì nút [X] nào trong pbar nó cũng đóng lun cửa sổ tune up rồi đóng tiếo sktool.dó là em vd 1 chương trình Sktool thôi, chương trình nào mở nhiều cửa sổ từ 1 chương trình cũng đều bị như vậy cả.

Phần này do một số dòng máy không chịu reset reg khi mới khởi động. Điển hình là thằng UNI, mình cũng đang tức điên lên với nó :D Phiên bản (test riêng) của mình thì đã sửa rồi ;).
em dùng Eten M700 có khắc phục dc ko hả bác.Thanks bác nhiều vì đã trả lời:D

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng mười 2007 lúc 12:52
Ví như là mở Contact ra, edit một contact, khi đóng vào nó đóng luôn chương trình contact chứ không đóng cửa sổ Edit rồi chuyển về danh sách danh bạ như mặc định.

nncuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười 2007 lúc 08:42
Ví như là mở Contact ra, edit một contact, khi đóng vào nó đóng luôn chương trình contact chứ không đóng cửa sổ Edit rồi chuyển về danh sách danh bạ như mặc định.
Tôi chưa bị lỗi này bao giờ. Bạn thử chọn Show child Windows trong Option xem sao.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đa phần là những từ mình chỉ hiểu lơ mơ :D
Lazada Vietnam Master card on Monday