PDA cho bán hàng, sành điệu quá

Các thớt khác của haipvg

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 17:10
Cái này có lâu rùi mà. Các quán Highland cafe sử dụng lâu rùi. Tác hại của nó là làm giảm trí nhớ của nhân viên.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 17:31
Vừa đọc được tin này thấy hay quá:
http://m.tamtay.vn/news/detail.php?id=42144
Cũng coi như là đột phá ấy nhỉ. Cafe wifi thì phải như thế mới được
Chẳng biết Lước ngoài có từ bao giờ, nhưng năm 2005 tớ vào quán lẩu thường thường bậc trung ở Chiangmai Thailand đã thấy chúng cầm HP chọt thực đơn ầm ầm rồi, về mặt công nghệ không khó, vấn đề là Chi phí - Hiệu quả mà thôi.
Còn Highland thì ... nóng quá chừng tớ chưa bao giờ thử ngồi cả, chắc chỉ dành cho Tây thôi, mà mua xách đi thì ... ra chỗ khác mua rẻ hơn :D

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 23:06
hôm rồi đi Biên Hòa có việc, vào 1 quán cafe (khg nhớ tên) cũng sài cái nì.....

mấy anh nv sài O2i hoặc IIs chọt chọt để order menu, tính xiền cũng thía...

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng sáu 2007 lúc 23:11
Hơn 1 tỉ đồng chuyển giao công nghệ

ngộ thật, chả hiểu các ông VN làm ăn kiểu gì ... cái này mà đáng giá 1 tỉ :D

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng sáu 2007 lúc 01:33
còn em thì thấy quán bia cuối đường Thái Thịnh hồi em xem Euro đã xài máy palm chọt chọt order roài. Hồi đó WM chưa phát triển, em nhớ em vẫn xài P800 mà cả HN chưa thấy ai dùng:D

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng sáu 2007 lúc 01:48
còn em thì thấy quán bia cuối đường Thái Thịnh hồi em xem Euro đã xài máy palm chọt chọt order roài. Hồi đó WM chưa phát triển, em nhớ em vẫn xài P800 mà cả HN chưa thấy ai dùng:D
Phải rồi, xem hồ sơ thấy bác mới 6 tuổi, hồi đó bác dùng P800 con em china mà :D

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng sáu 2007 lúc 05:28
diễn đàn ta trẻ hóa ra ghê quá :( dạo trước em 10 tuổi đã thấy sợ lắm rồi, giờ chật vật lên 11 tuổi thì có mấy lão rớt xuống 6,7 tuổi nhanh ghê cơ :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 5

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday